Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niurudiaje ualim jamani?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tiamaji, Oct 20, 2011.

  1. T

    Tiamaji Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF?,mi ni miongoni mwa walim wa SHORT COURSE. Nilihudhuria mafunzo hayo mwaka 2006 na nikafanya kaz kwa miaka miwili(April 2006- August 2088). Nikaandika barua wizarani kuwa naomba kwenda kusoma lkn mpaka muda wa kureport chuo sikupata barua ya ruhusa hivyo nikalazimika kwenda chuo hvyohvyo..mwaka mmoja baadae yan June 2009 mshahara ulifungwa. Nimeshamaliza masomo yangu ya BBA mwaka huu ninahitaji kurudi kufundisha,je inawezekana kufanya hvyo?,nifuatiliaje suala hilo?. Nashukuru wakuu.
     
  2. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda wizarani ukafanye follow up maana file lako la ajira lipo mshahara tu ulikuwa umesimamishwa but ukifanya followup things will be ok
     
  3. g

    gutan New Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama alivyosema mdau hapo juu we nenda wizarani maana mwajiri wako wewe alikuwa ni katibu mkuu wa wizara!! Au anzia kwa yule katibu mkuu wa chama cha walimu ni mtu mzuri atakusaidia.
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jaribu kwenda kwenye ile shule uliyokuwa unafundisha kamwone mkuu wa shule nadhani atakuwa nataarifa za mshahara wako kusimamishwa! kuanzia hapo sasa ndiyo ufuatilie! kama ikishindikana kabisa tafuta tempo shule za kata ni nyingi! wakati unatafuta kazi ya kozi uliyo soma chuo!
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Leseni mlizopewa zilikuwa na expiry date, si ndio? Pili inaonekana hukuwa na maelewano mazuri na HM wako, otherwise asingeripoti kwamba haupo kituoni Omba ajira upya.
     
  6. T

    Tiamaji Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni wakuu wote,.kaka Gurta,ni kweli mwishon ckuwa na maelewano na mkuu maana yeye alikuwa hataki mimi niondoke eti kwa kuwa nilikuwa mwl pekee wa mathematics na pia nilikuwa cashier wa shule lkn nililazimika kuondoka baada ya kupata sponsor na alitoa masharti lazima mwaka ule ndo nianze chuo. Jamani sijui nianzie wizarani au chama cha walim,nipo dar kwa sasa nadhani ndo muda wa kujua wapi nianzie.
     
  7. z

    zilakina JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Pole sana ila ucjali utarudi kwenye paylor,siku hizi walimu wote boss wao ni mkurugenzi wa halmashauri nacyo tena wizara wewe nenda shuleni ulikokuwa unafundisha kaangalie taarifa zako then nenda kwa afisa elimu sekondari halmashauri ukiwa na salary slip yako ya april,may na barua yako ya ajira atakusaidia kwenda ofisi ya mishahara kwenda kuangalia kama umefutika au umewekewa STOP PAYMENT .nipigie nitakusaidia kwa maelezo zaidi kwani ninauzoefu na hizo issue 0688118561
     
  8. T

    Tiamaji Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. s

    silvaman New Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mkubwa ndio ameongea point
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ina maana umejifukuzisha kazi,vinginevyo ungemend faces na mkuu wako badala ya kusepa.Hata hivyo BBA haitambuliki kama cheti cha ualimu,utaendelea kulamba za dip tu.
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uku ni kuchanganya mambo, ualimu wa Vodafasta utoke uende kusomea BBA alafu urudi ufundishe!! kwanini ukwenda kusoma B in Edu ili ukawa much competent, ina onekana ualimu uupendi, si-amini kama utakubaliwa kurudi kama utadumu kwenye hiyo fani. so far wenzio wanatafuta mbinu za kukimbia hiyo field ya ualimu we unataka kujitumbukiza au kwa vile huna kazi?
     
  12. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    ualimu ni kazi kama kazi nyingine usiudharau kwasababu mwalimu ndio aliyekufikisha hapo ulipo
     
  13. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Wengi wameongea mambo mazuri, yachukue hayo. Mie nakuongezea kuwa wakati mwingne mshahara unaendelea kuflow na payslip. Ila wajanja wanakula na payslip inatoka. Fuatilia jasho lako. Anza hizo sehemu ulizoambiwa kwa kucheki jina ktk payroll.
     
  14. C

    Cedar Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hizo za diploma hawezi kupata sababu hana diploma ya ualimu, aliyokuwa nayo mwanzo ni leseni tu na miaka mi5 ya uhai wa leseni hiyo imekwisha.
    Kama kweli anaupenda ualimu, akasome Post Graduate Diploma in Education, akichanganya na hyo BBA yake ndio ataweza kupata tena ajira kamili kama mwalimu.
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna kazi tena! Ulikuwa kwenye probation ukaharibu and worse ukaenda kusoma BBA ambayo haitambuliki, hilo halina mjadala jina lako lilifutwa tu simply kwa sababu liliandikwa kwa pencil. By the way wakati huo ulikuwa katika masharti ya temporary terms na sio Pensionable terms. So ni ukweli mchungu inabidi umeze huna kazi hapo na huwezi pata kazi tena ya Ualimu kwa kuwa sasa hivi serikali haiajiri wasiosomea Ualimu. Tafuta tu kazi nyingine Mkuu
     
  16. h

    hiakaman Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajazarau ila ameongea ukweli, anafikiria mbele zaidi. Kwamba tatizo ni ajira ngumu,

    lakini na mimi namshauri afuatilie hiyo opportunity aanze level ya chini kwa head master, afisa elimu wilaya, afisa elimu mkoa mpaka wizarani.

    Ubalikiwe
     
Loading...