Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitumie software ipi kutengeneza webpage?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Jul 5, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    natumia micromedia Dreamweaver,kwa kweli inanisumbua sana naona ni complicated sana
    je kuna software nyingine ambayo ni easy kidogo kwa mgeni wa hayo mambo kama mimi?
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa kama hizo software zinakusumbua je ukiambiwa uchape code kwenye notepad++ ? Mimi sipendi kutumia hizo software maana zitanifanya kuwa lazy
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Check HAPA Best Website Design Software ukishindwa kukunua kajaribu kuzitafuta torrents.
    Zipo simple unaingiza mambo yako tu
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ROSEMARIE.
    Pole sana. Mimi pia natumia hii hii dreamweaver tangu mx version hadi sasa natumia CS5.
    Ni program ngumu kidogo lakini ni nzuri sana. Ni rahisi ukifuatana nayo.
    Nakushauri kama utaweza tafuta resources mbalimbali kwenye google na ujifunze mwenyewe online. Mimi nimeweza kufanya hivyo na kufanikiwa. Hutapata cms ambayo ni nzuri na ni rahisi kutumia.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    labda nitapata ki-lesson kidogo hapa kutoka kwako
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    rosmarie dreamwever sio complicated unachotakiwa ku kutafuta video traniing yake kwanza. Kama una bandwidth ya kutosha downlod hii kitu.

    Ndani yake nadhani kuna exercise file ambayo ukifuatisha hatua kwa hatua huku na wewe unajaribu basi utakuwa umekuwa begginer mzuri wa Web development na hapo hapo mtaalam wa kutumia dream wever.

    Hii ni video ya intro


    Pakua training video nzima kwa bei chee hapa http://thepiratebay.org/torrent/6100301/Creating_a_First_Website_With_Dreamweaver_CS5_-_Lynda.com teh teh teh


    kujua contents za hiyo video zina nini cheki hapa http://www.lynda.com/Dreamweaver-CS4-tutorials/creating-a-first-web-site-with/52770-2.html ( Hata kama unatumia dreamwever CS5 tofauti si kubwa )

    Good luck
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    asante sana lakini zinapatikana za bure?
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama kashindwa hiyo hizi kweli itakuwa rahisi kwake? lazima atumie kichwa kusoma na kufanya kazi. kama kuna sehemu hajui katika dreamweaver aje na swali wapi kashindwa asaidiwe! lakini hizi software ulizo refer si lahisi kiasi hicho!
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sema wapi unakwama mkuu nikusaidie. Hivi unatumia version gani ya dreamweaver?
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Otheriwise just google neno kama "free web page creaator" utakutana na site kama hizi Free Website Builder - Moonfruit - Total website design control . Unajisajili then we kazi unajaza tu form alafu inakutolea code za web page yako. Unacopy unaenda kuipaste kwenye site yako.

    Hi ni njia ya short cut kama shida yako ni kuwa na site tu na sio kujifunza what happen behind website.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakushauri, uwaachie wenye fani hiyo. Sio lazima ujue kila kitu hapa duniani.
    Nahofia mwishoe mtaulizia software rahisi ya kutibu wagonjwa wakati udaktari hujasomea.
    Tuletee hizo kazi tukufanyieni.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa mawazo haya hutaeleimika. Kama % 70 ya watz wakiwa na akili kama yako hatutaweza kwenda kwenye sayari zingine. Fani ya ICT hata wewe unatakiwa kujua. Ndio sababu hata kwenye hiyo fani ya utabibu kuna kitu kinaitwa first aid bwana. Maana yake unaweza jitibu mwenyewe.
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi nina kitabu kinaitwa Foundation Website Creation with CSS, XHTML, and JavaScript
    Ni kitabu kizuri sana, na kipo kwenye format ya PDF.

    Nimejaribu kukiweka hapa lakini naona kinakataa, kama utakitaka nitumie email yako nitakutumia, yangu ni hii hapa chini:

    jjosy2000@gmail.com
     
  15. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaah mkulu unafurahisha sana, hivi ujui kuwa wabongo hawapendi kuumiza vichwa vyao? Huku kupenda C+P kuna turudisha nyuma sana....
     
  16. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba mwanzisha thread anaonekana hana msingi wa kile anachotaka kufanya, badala ya yeye kutaka kujifunza kuanzia step ya 1 yeye anataka kukimbilia step ya 100 ki2 ambacho hakiwezekani, haya bana jitahidini kumpatia hizo links.
     
  17. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu. Kujua MS word na excel na kutumia computer kila mtu anatakiwa kujua.
    Lakini masuala ya Comp. Programming ni taaluma mkuu. Sio kila mtu anaweza.

    First aid haina maana ya kujitibu mwenyewe, bali ni huma unayopatiwa kwanza, unatakiwa kwenda hospital kwa matibabu zaidi.
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ndio unamsaidiaje? kwa kumbeza kama unavyofanya au kwa kumuelekeza? yeye kaleta swali, tunachotakiwa ni kumjibu kwa maelekezo yenye mawazo yaliyo constructive kama unavyofikiri anaweza kusaidika na sio kumbeza.
     
  19. mazd

    mazd Senior Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi namshauri muuliza suali aende shule kama atakua hawezi kufuata "internet tutorials" kwani Adobe Dreamweaver ni IDE ya kiume na imeunganisha technology nyingi za web developments so hata akifuata hiyo video, atajikuta bado kuna mambo atataka kufanya bila kuwa na ushauri au uwezo nayo-myself am dreamweaver teacher but si shauri kitu kama hiki kuweza kukisoma kwa minotisi tu ya online-it need clear and live discussion between teacher and student.
     
  20. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la sisi wabongo ndio hilo. Muache Kaa la Moto aendelee ku post madesa kama yatasaidia.
     
Loading...