Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitumiapo kondomu huwa........

Discussion in 'JF Doctor' started by sw33tboy, Aug 25, 2011.

  1. s

    sw33tboy Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kufahamu nitumiapo kondomu huchelewa kufika kilele tofauti nisipo tumia kondomu huwahi kufika kilele kwanini?
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Jibu ni rahisi...uume una mishipa ya fahamu ambayo husense ule mgusano/msuguano kati ya uume na uke (au mkono, mdomo/ulimi), na hiyo ndio inapelekea ile raha na kufika mshindo/kilele. pia mishipa hii ya fahamu husense na joto lile la mle ndani mwa uke ambayo pia huongezea kwenye kufika mshindo mapema.

    Ukivaa condom..ina maana ile hali ya kugusana/suguana kati ya uume na uke, na ile hali ya kuhisi joto la ukeni inapungua, hivyo its logic muda unaochukua kufika mshindo utakuwa mrefu zaidi.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa usalama wako wewe endelea tu kuitumia hiyo kondomu,hata kama unachelewa kufika kileleni,maana huo ndio usalama wako.
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani umeshafahamu...
     
  5. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We unapenda kuchelewa au kuwahi?
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda kwa sababu you're a SWEET Boy.... Hv mwanaume kamili utajiitaje SWEET? Kwahiyo mtaani ukiitwa SWITIIIIIIIIIIIII, unafurahia tu?
     
  7. s

    sw33tboy Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini nisifurahi wakati ndo jina langu
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ole wako utamani kufika haraka uache kutumia kinga, utakuja jutia.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    Mpaka uvute picha ya demu mwingine mzuri zaidi ndio ufike.
    Mi ndio maana niliamua maisha yangu kumwachia Bwana Yesu
     
  10. s

    sw33tboy Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kama uliamua hivyo maana ulikua humtendei haki mwenzi wako na kwa ufupi nitabia mbaya kujamiana na asha mawazo yako kwa ashura kweli hiyo nihaki
     
  11. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Polepole ndo mwendo utafika2 c unajua ajali nyingi sahv endesha taratibu2 ukitaka kuwahi kufika usivae element uone!
     
Loading...