Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitoke vipi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chinga boy, Aug 20, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hbr za mapumziko wadau.Mm ni mwajiriwa nikifanya kazi ktk field za mawasiliano i.e telecom and non telecom(power) fani yangu halisi electrica5 techn.nilipata training za transmission na kuweza kufanywa cheap labour kwa kufanya kazi zote kwa pamoja.Sasa ni mda mrefu niko mbali na familia yangu ambayo iko Da.Sasa natafuta njia ya kujiajiri,nimepanga kwanza nifungue w/shop ya aluminium na metal fabrication ambayo atakuwepo ndugu yangu mwenye hizo fani then niangalie maendeleo kama mazuri niache kazi na kuöngeza electrical work labda nitatoka kimaisha.USHAURI WENU WADAU
     
Loading...