Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitoke vipi baada ya ban!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rejao, May 7, 2012.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Devi kamwona mwenzie waliesoma nae siku nyingi akiwa amejiinamia kwa masikitiko kwenye baa. Akamsogelea,
    Devi: Aise Abuu, habari za siku nyingi?
    Abuu: Safi japo si safi sana, nina mawazo sana, maisha yamekuwa magumu sana ndugu yangu.
    Devi: Nini tatizo unaonekana uko hovyo sana
    Abuu: Niko hovyo ndugu yangu. Unajua Mzee wangu alifariki mwaka jana Januari, akaniachia urithi wa shilingi milioni sita. Miezi mitano baadae, mama akafariki akaniachia nyumba nikauza nikapata milioni 22,
    Devi: Duh aise pole sana kupoteza wazazi wote mfululizo lazima ikupe mtu mawazo.
    Abuu: Mjomba nae baada ya miezi mitano kafariki akaniachia milioni4
    Devi: E bwanaee mbona mikosi? Kila miezi mitano unapoteza mtu?
    Abuu: Mikosi kweli sasa imeshapita karibu miezi minane kimya na hela imeshaisha ndugu yangu
     
  2. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Full disipilini
     
  3. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    atakufa yeye ukiona ivo..
     
  4. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    roho mbya ti
     
  5. E

    EVODIUS RWECHUNGURA Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa iyo alikuwa amekalili kila baada ya mda huo anaingiza uyo ni kiazi tu inasikitisha lakini inachekesha na inatafakarisha sawa Bwana labda walikuwa mafrimansom
     
Loading...