Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nitoeni ushamba kdg

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by niwaellyester1, Feb 16, 2011.

  1. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me tatizo langu dogo tuu, yaan nashindwa kucomment a comment, yaan nikitaka kukoment kwny thread nakuta comment yangu imekaa chini kbs, ila ss nawezaje kucomment a comment? yaan ile labda nina highlight neno ili nilicomment nashindwa, kila cku natafuta option sizioni
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lol!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lo pole kwele unaitaji msaada ni kwa kutumia pc au cm
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hata mimi siku hizi siwezi ku-highlight wala kuweka hizo templates, n.k. ninatumia laptop (notebook)! msaada wakuu!
     
  5. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natumia laptop, sasa wewe unaesema lol, ungekuwa wa maana c ungenielekeza? hovyooooooooo
     
  6. h

    honesty Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hivyo kaka.una highlight kama ukiona unaandika maneno hayaandikiki maana yake yamejaa inabidi ufute baadhi ili uandike yako jaribu ivy alafu uone.
     
  7. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa swali lako, nieleweshe vizuri ili huenda nikakusaidia! Hakuna binaadam asiyekuwa mshamba ktk dunia hii, sema ushamba unazidiana na kutofautiana

    Mkuu vipi mbona sikuelewi???!! Hili sio jukwaa la siasa, kama huwezi kutoa ufumbuzi kaa kimya

    Mungu na amsamehe kwa kuwa hajuwi alitendalo!!!
     
  8. b

    bakarikazinja Senior Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa sio mtu mmoja mwenye tatizo kama hilo hata mimi nina tatizo hilohilo lina nisumbua sana
     
  9. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    honesty , naona bado cjaweza, nataka kujua jinc unavyoweza kujibu, yaan kama wewe ulivyocomment hii thread umeonyesha jinc ulivyonijibu mie na huyo hinx6, me siwezi , yaan nikicomment najikuta comment imekaa chini kabisa ya thread bt haioneshi namjibu nani
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Browser yako ipo latest? kama ni internet explorer jaribu kutumia version 8:coffee:
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu sijakusoma uzuri swali lako, unamaanisha huwezi kureply with quote kama alivyofanya mkuu baba mtu ktk hii thread?
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Nimekuelewa unachotaka,kama unataka kujibu comment ya mtu kama nilivyofanya mimi hapa nime quote comment yako cha kufanya kama unatumia simu angalia hiyo comment unayotaka kujibu then press hapo walipoandika reply then itakuja hiyo comment kama unatumia PC Aau laptop angalia sehemu waliyoandika reply with quote then itakupa hiyo comment kwenye kibox chako cha kuandika....lakini pia vile vile comment yako itaenda chini kabisa haiwezi kuwa pale pale ulipotoa ile comment nyingine...jaribu kwanza hiyo then rudi uje utoe feedback kama umefanikiwa au not.....
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Yes mkuu nadhani ana mean hivyo nimejaribu kumpa maelezo hapo naona labda ajaribu anaweza kufanikiwa
     
  14. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata kuelezea cwezi , ila ndio hivi najaribu jaribu ,yaan kureply comment, yaan kama kukujibu hapo ulipouliza juu
     
  15. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naona nishaweza tyr, kila cku nalionaga hili neno reply with quote ila me nalielewaga tofauti, asanteni wapendwa
     
  16. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natumia mozila, nishaweza tyr, nw shwari
     
  17. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natumia laptop, nishaweza tyr , thanx
     
  18. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeweza thanx alot mkuu
     
  19. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeweza thanx alot mkuu
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapa ni darasa tupu
    safi
    wana Jf tunapendana sana
    japo wapo wengine wana roho za kwa nini
    safi sana mkuu endelea kuwa na moyo huo huo mkunjufu na wa kujikinai maana kutegemeana ni jambo jema,
    japo wengine wanajifanya wanajua lakini at the end of all hawana msaada wanaishia kuandika lol!
     
Loading...