Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nitoeni ushamba jamani!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by saimon111, May 3, 2012.

  1. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,386
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    guys mie nimenunua lap DELL INPIRON 1525.......lakini kwa nyuma kule ukitoa battery kuna sehemu pakuweka line ya simu..., lakini sijui if hiyo sehemu inatumika vipi sasa ?
     
  2. c

    chalienet Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza ku2mia kama moderm! Weka lain na ufaid maisha
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ewaaaaa...waweza tumia chip,na ukaendelea na maisha kama kawa..........!!!!!!!!!
     
Loading...