Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitfanya lolote ili nifaulu mtihani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Aug 17, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Denti mmoja msichana mapepe wa chuo aliingia ofisini kwa Profesa akiwa kavalia kiuchokozi chokozi.
    Mazungumzo yalikuwa hivi:
    Denti: Mambo Profe?
    Profesa: (Hakujibu bali aliuliza) Unasemaje?
    Denti: Nimekuja na "proporsal" yangu.
    Profesa: Iweke juu ya meza nitaiangalia baadae.
    Denti: Hapana sio hivyo, ni mipango tu baina ya mimi na wewe; si unajua tena?
    Profesa: Sema, unasemaje?
    Denti: Niambie unataka nifanye nini ili nifaulu mtihani wako wa kesho? We sema tu, ninaweza kufanya chochote.
    Profesa: Kweli? Unaweza kufanya chochote nitachokuambia?
    Denti: Ndio Profe, chochote, we sema tu mi niko tayari.
    Profesa: Kama ni hivyo sawa, rudi nyumbani kasome mada zote 12 tulizosoma katika semesta mbili.

     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kapatikana.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    very few can do that
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Safiiiiiiii....!
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    safi sana prof, akome kukutega
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safiiiiiiiiiiii
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ni wachache sana. Hivi ndivyo tunatakwa tuwe, hasa tukitilia maanani kuwa "Profesa, au mwalimu" atakuwa na umri sawa na mzazi au angalau kama kaka wa wanafunzi wao. Badala ya kuzidi kuwapoteza na kuwapa imani kuwa elimu hupatikana "kirahisi rahisi", njia bora ni kuwaelekeza kwenye ukweli wa mambo.
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    its true, huyu prof ni mfano wa kuigwa, ila wengine wana uchu na hao unaosema sawa na watoto zao, maana anaweza akafelishwa makusudi kama mtego.
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Prof ni noma!
     
  10. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Au mnasemaje?!
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wangekuwa wanafanya hivyo tungesoma kiukweli
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bravo Prof
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mzee mgumu!
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nakumbuka chuo, ikiwa karibia na exams tukimuuliza lectr area of concentration anaanza kuandika ubaoni, na sie kwa shauku tunaanza kukopi, by the time tunamaliza kukopi tunajikuta kaandika topic zake zote, na yeye keshasepa
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    For the sake joke fine, lakini kiukweli, nitege bahati mbaya nikuchane makusudi.!
     
  16. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hii ni kwa mademu wote vilasa wanaosoma kama fasheni badala ya kufanya kilichowapeleka

    i like this
     
Loading...