Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NITAZUIA VIPI KITABU CHANGU KISIIBIWE na pirates?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mpeni sifa Yesu, Oct 27, 2012.

  1. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wandugu,naomba tubadilishane uzoefu hapa, nitawezaje kuzuia pirates wasiibe kitabu changu ambacho nimekiandika na ninatarajia kukisambaza hapahapa tz? je? wanaoiba ni publishing company au mtu yeyote? nifanye nini ili kupunguza kuibiwa my work of art au nisiibiwe kabisa. COSOTA wanasaidia ktk hili? mwenye uzoefu tafadhali naomba tushee hapa. ni kitabu kizuri sana cha sheria kwenye tafsiri rahisi ya kiswahili. asanteni.
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hebu muulize mzee mwanakijiji ana kitabu chake atakua anajua moja mbili na tatu..
     
  3. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pirates bongo ni vigumu sana kuwadhibiti ukizingatia hakuna sheria ya kuwadhibiti..sheria zilizopo zinawabembeleza.
     
Loading...