Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawezaje kukata rufaa pindi nikifungiwa na JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Msandawe Halisi, Jan 7, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nachukizwa sana na kitendo cha kufungiwa na JF kunifungia kwa muda kupost new topic. Naona kama serikali ya Chi Chi emu isivyo na huruma na wanachi wake. Siku mkinifungia tena. Nitawakimbia wana JF. Kama kuna uwezokano, mniambie wapi nikakate rufaa wapi.
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu post 13 umeshakula ban?Ulikosa nini mkuu
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unaonekana kuwa ni mkorofi...kwanini ufungiwe ukiwa mgeni hivyo?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    una miezi 2 tayari ulisha kula ban....angalia kwanini unakula ban, je ulisha soma masharti ya JF..
     
  5. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Tatizo kubwa, uhuru wa maoni na mawazo haupo hapa JF. Unatoa Topic ili watu wachangie mada, mara oooh Umefungiwa mpaka tare kwa sababu ya ku----Raisi. Jamani! uhuru wa mawazo umekuwa kama uhuru wa kuandamana kwa amani.
     
Loading...