Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawezaje Kukabiliana na Majaribu Haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Mar 31, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa habari zenu!
    Nina jamaa yangu mmoja ambaye tumesoma wote chuo. Ameoa na kwa sasa ana mtoto m1. Kutokana na kupunguzwa kazini kwa sasa anahangaika kutafuta kazi mikoani. Kodi ya Chumba chake cha hapa dar imekwisha tangu January na mwenye nyumba kawavumilia kashindwa, anawafukuza. Jamaa kwa kuzingatia mahusiano yetu ameniomba nikae nae kwa muda kwa vile mimi nimepanga chumba na sebule. Nilisita lakini baada ya jamaa kunibembeleza sana sikuwa na namna kwa vile lilikuwa ni suala la muda tu. Alipokuja yule dada kwa kweli niliona vyumba vimefurika balaa yaani hata kupita taabu achilia kulala na kupika. Kutokana na hali hiyo imetulazimu tutumie kitanda ki1 ambacho ni 6kwa6 ili angalau nafasi ibaki kwa matumizi mengine. Taabu ninayopata hasa usiku kwa kweli shahidi ni malaika; halafu mdada ni mlala hovyo. Siku tatu zimeshapita ndani ya majalibu, nifanyeje jamani na hawana ndugu hapa jijini kwao Songea? Shida si kula ila ulijali ndo kikwazo!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lala kwenye kochi/sofa!Mtu mzima utalalaje na wanandoa kitanda kimoja?
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wewe unataka kumtafunia mwenzio mkewe..unatafuta ruhusu tu humu jamvini umtende rafikiyo. Rafiki yako has been through so much already. hakuna kitu kibaya kama mwanaume afukuzwe/aachishwe kazi, kisha afukuzwe kwenye nyumba sababu ya kodi, atangetange na familia yake...halafu at*mbewe mkewe, tena na rafiki yake! You will completely break your friend to death...please no matter what, DON'T DO IT!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Narudia kusoma mara ya pili
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sasa na wewe unalalaje kitanda kimoja na wanandoa?? Waachie kitanda wewe lala sebuleni
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naungana na wewe,
    Brother please please please,ASHAME THE DEVIL DON'T EVEN THINK OF IT!
    Ni bora hata ukajitolea kuwa unalala kwenye kochi au chini kuliko kufikiria hayo,please
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Pole
    Yupo kwenye wakati mgumu sana mvumilie
    Mungu atakulipa kwa ukarimu unaowatendea
    kuwa makini sana usije leta uadui wa milele badala ya kupata baraka mkaishia kuuana
    lala kwenye kochi kama ulivyoshauriwa maana vishawishi vipo vingi
     
  8. M

    Mwera JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapatie nauli waende songea nyumbani kwao wakajipange upya,mambo yakiwa sawa arudi mwanaume pekeyake dar kutafta kazi akipata apange chumba amlete wife wake waanze maisha.
     
  9. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini nao wana set nzima ya makochi na tumezibebanisha pamoja hivyo hata kulala humo ni kazi ndo maana nashindwa kufanya hivyo, nilitegemea labda mtanishauri vinginevyo. Sihitaji kummega huyu dada!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nalo hili neno
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Kuwa uyaone kwa kweli....


    Sababu ya ulofaaa...
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwahiyo mnakaaje?
    Pangua mengine kayabebanishe chumbani wewe ulale sebuleni.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si ulale hata chini...narudia tena kuuliza UTALALAJE NA WANANDOA KITANDA KIMOJA NA WEWE NI MTU MZIMA??Hapo siongelei kuibiana ila ile hali ya kwamba hujisikii vibaya?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ushauri mzuri.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kwa nilivyoelewa huyo rafiki yake hayupo, hivyo jamaa yupo peke yake na mke wa rafiki yake.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wapatie nauli warudi huko Songea, wakati unatafuta hiyo nauli uwe unalala sebuleni usije kuvunja urafiki na huyo jamaa!!
     
  17. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah!! good idea, wewe Hmaster chukua hii from Mwera na ukaifanyie kazi.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Ishu sio kummega peke yake..
    Je akilala vibaya ukaona
    mwili wake,unajisikiaje?????
     
  19. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    looooh!pole sana kwa yalokukuta.....Mungu yupo atakusaidia utayashinda gangamala kiume:teeth:
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Even worse...atalalaje na mke wa rafikiye kitanda kimoja?
     
Loading...