Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawezaje kuboresha blog yangu? naomba msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kombati, Jan 17, 2012.

  1. kombati

    kombati Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaomba kupewa msaada juu ya jinsi gani naweza kuboresha blog yangu katika nyajna hzi

    1. Kupata sponsors.
    2. Kuboresha muonekano wa picha.
    3. Kujua jinsi ya kupata matangazo ya kibiashara na gharama zake.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    -Inahusika na nini? Nini audience yako - umri, jinsi, lifestyle
    -Umeshaianzisha au unapanga kuianzisha? (hujaweka link ndo maana nahoji)
    -Kwanini unafikiri blogu yako ni unique? Ina nini spesheli hadi kupelekea kupata traffic kubwa?

    Jibu hayo maswali, tengenza kitu fresh afu piga promo
     
  3. kombati

    kombati Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshaianzisha, audience ni rika zote, afu ni habari mchanganyiko, not too much unieque..nashukuru kwa ushauri
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona una-limit uwezo wako? Sasa kama hutai kuifanya unique unataka sponsors wa nini?

    Do not limit what you can do! Put all heart and soul into it, show that you wanted and meant it.
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wakuu mpaka sasa sijaona kumsaidia mwenzetu zaidi naona yeye ndio amekuwa wa kujibu maswali tu !! dah jf haikuwa hivyo mwanzo
     
  6. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya tunatumia fake id hivyo inakua ngumu kwako kuitaja blog yako hapa na watu wanashindwa kukushauri.
    Mi ni mtembeleaji wa blog labda kidogo nikushauri...

    Jitahidi kuwa current,yani kila siku tuwe tunasoma kitu kipya...

    Pia jitahidi kuwa na network na source tofauti ili habari zako ziwe mpya ikiwezekana ndani ya muda mfupi sana tukio likitokea unakua umelirusha.

    Usijiweke upande mmoja zaidi labda mkoa au mji fulani,jitahidi kukatata countrywide... (gharama kidogo) yaani kama upo Arusha jitahidi upate na matukio ya maeneo mengine kama lindi,katavi shinyanga na kwingine.

    Pia kwa kua audience yako ni rika zote jitahidi kukamata kote.

    La ziada muonekano wa blog yako uwe na mvuto na rahisi mtembeleaji kupata anachokitafuta.
     
  7. S

    Smarty JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    if u want ur blog to be popular(seriousness is needed here ..) just try to collect all the nafasi za kazi kutoka sources mbalimbali( wengi wamefanya hivi)..ila unaweza kutafuta jinsi utakavokuwa unique na uhakika wa kuwaunganisha wanaotafuta kazi na waajiri..sio tu kuweka matangazo tu..

    Ajira is aserious problem among youths in tz so most watataka kuona ni jinsi gani utawalink na waajiri..
    Usitangulize maslahi piga mzigo kwanza then pesa itakufuata ulipokaa..
     
  8. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe mbona huja saidia? unalalama nini? si toa suluhu la haja ya mwenzako kama unayo?
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Lini?

    Join Date : 8th November 2011

    Posts : 177

    Rep Power : 343
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa napita tu,kuwasalimu.
     
  11. Chachasteven

    Chachasteven JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2015
    Joined: Jul 4, 2014
    Messages: 357
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nina blog ambayo niliitengeneza kwenye simu! blog hiyo n www.mokiri.blogspot.com ambayo nataka kuikuza but naombeni ushauri jinsi ya kuikuza!
     
Loading...