Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawezaje kublock number ya simu sumbufu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Nov 21, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dear friends

    Having some trouble from an old friend, who keeps calling me with abusive phone calls, midnight calls, beeping etc. I am using an iPhone, how can I stop her phone calls from reaching me? like a block list? is there any codes! Msaada tafadhali

    Mch Masa K
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wanasemaga kuna kuweka call barring lakini ngoja tuone wengine watasemaje....nina same problem na imenigharimu kuifunga kabisa hiyo line
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimetafuta option zote nimeshindwa! Nateseka sana na hili simu saa tisa usiku, nikiwa kazini, mikutanoni, ili mradi simu imepigwa najuta kumjua. Siwezi funga hii line maana wadau wote wanajua hii namba!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole sana....mimi nilijaribu kwenda mpaka zain kujua kama wanaweza kublock lakini na wao ni bure kabisa....labda kampuni zingine za simu zina hizo huduma za kublock....ki ukweli inakera sana

     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hebu nionee huruma leo nimepigiwa mara 29! Sijui hadi asubuhi itakuwa mara ngapi nimekoma.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    duh kweli hiyo kero.....amevumbua nini kwako....mbona spidi namna hiyo
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi hakuna jinsi ya kumzuia mtu asikupigie simu. Hata hata kama ukiiblock hiyo namba, huyo mtu anaweza kukupigia kupitia simu nyingine na kufanya zoezi zima la kublock kuwa meaningless. Cha muhimu ni kupuuza tu simu zake hadi achoke mwenyewe. Option nyingine ni kubadili tu namba yako ya simu.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Heri angekuwa amevumbua kitu! Hataki kubaliana na ukweli nikipokea hakuna cha maana ni malalamishi na mwishowe matusi. Kero kero ameisha piga mara mbili tokea niweke hii post
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu kubadili namba mimi kwangu si option. Nimejitahidi kumwambia bwana eeeehh haya mambo hayaendi hebu tupeane nafasi. Limekuwa kosa. Anapiga simu day and nite na hakuna cha maana ninaacha kupokea hadi napata huruma sasa anachoongea nimauza uza. Inakera kweli kweli
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimepewa hii code * # 33 and # bahati mbaya haifanyi kazi na iPhone.
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo namba itakueleza tu kuhusu status ya call barring basi
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hii code unawekaje?
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni lazima uwasiliane na service provider wako akupe barring code, mwenyewe huwezi fanya kitu zaidi ya kutupa hiyo laini!:bump:
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Shida ya hii inablock all incoming calls: unapiga * # 33# hii inactivate barring all incoming calls....
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mchungaji uliongeza ufundi nini? lol hapo hakuna njia mkuu alichosema NN ukiweza kitakufaa zipotezee tu
     
  16. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasikia zile simu original za samsung line 2 za mkorea unaweza kublock mpaka msg, lakini sina uhakika sana sijawahi itumia labda jaribu kuulizia wenye nazo watakufahamisha, kisha utaweka line yako humo km itafanikiwa.
     
  17. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bonyeza nyota kisha alama ya reli alafu weka hiyo namba kisha bonyeza tena alama ya reli, piga (dial).
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimejitahidi kumpoteza kwa kila mbinu imeshindikana ndugu yangu, anamalizia hasira na nuisance calls.
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Dear na wewe wanakusumbua tena?:kiss:
     
  20. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    jaribu kuweka kwenye simu ya samsung nendo kwenye option ya calls afu iweke hiyo number katika block list hakupati tena huyo msumbufu kaka!!
     
Loading...