Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawezaje Ku-Unlock iphone network Tanzania ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Pasco_jr_ngumi, Aug 2, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hey,
    For a week now I am husttling with my f$$$ckng iphone from Apple...

    Can you help me how to unlock to get network service like tigo, airtel and vodacom

    Unajuwa hawa watu wanaziba hackers na wanataka utumie wale subscribers ambao wameregister nao kama A&T.......

    Nimetumia Ultrasn0w, inagoma! Wameblock ile Supreme Preference
    Nimetumia SAM application from Bingner in cydia, wamegundua hawa apple
    Nimetumia tetherme nayo hollaaaaa

    Nani ana maujanja!!!

    Kwa sasa natumia wifi, thanks for this little toy ideos android device..... Nimeitune to wifi nakula mambo!!!

    Naombeni mwenye ufahamu wa ofisi zinazoweza kunifungulia au

    Kama unajua software nzuri zaidi ya ku-unlock
     
  2. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mwaga details za iphone yako naweza kukusaidia.
     
  3. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kuna fundi mzuri yupo pale Samora karibu na Mnara wa askari anaitwa Chimuke mpigie kwa simu (0713614946) au ukifika pale Samora maduka yaliyopo karibu na mnara wa askari waweza kuulizia hapo, ofisi yake ipo ktk kighorofa hapo hapo ktk maduka karibu na askari monument kulia km unaelekea mnara wa saa.
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    iPhone 3g, version 4.1 firmware 06.15.00
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio ya kichina hiyo..?
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Komaa nayo kaka, kwa fundi itakutoka 50-80!!! Mimi si mtaalam wa IT lakini google ilinisaidia mikaifungua iPhone 4s bila matatizo yoyote!
     
  7. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
  8. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mtafute Austin (0715382052) ni dealer wa Apple products anapatikana posta. Anazielewa sana hizi simu na anakupatia guarantee. Amenisaidia kuzibua ya kwangu na ni mwaka wa pili sasa naitumia haijanieletea shida. Kila la heri.
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ahsante, nitajitahidi kumsaka jamaaaaaa
     
  10. sirleondavid

    sirleondavid JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  11. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    siku hii kampuni nyingi za simu zinafungua simu zao, kabla mtu hujaiondosha inapotumika katika network yao unawapigia simu na kusema unataka kwenda holiday unaomba waifungue. wanatoa code bila matatizo zamani ilikuwa shidaaaa.

    wengi hawajui hii kuwa ukiuliza hutapoteza chochote, unapata kodi yako bureeeeee na instructions jinsi ya kuifungua.
     
  12. N

    Nyasiro Verified User

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nmepata tatizo na iPhone 3G yangu kwa kama siku 3 lakini nimefanikiwa kulitatua tatizo hilo jana. Iphone yangu nliinunua kwa mtu sasa nikaamua kuifanyia factory settings ndo ikawa imeroga. Baada ya kumaliza kureset ilikataa kuwaka ikawa inaishia kwenye logo ya apple. Nikahangaika weee mpaka nikafanikiwa kuiamsha ikawa inataka ni-restore iOS firmware kupitia iTunes lakini ilishindakana kurestore manake ilikuwa JailBroken na BB zilikuwa hazimatch. Tuyaache hayo nakushauri ufanye yafuatayo kujaribu ku-unlock simu yako

    kwanza utahitaji hizi software

    1. Apple iTunes 10 or later (Kwa ajili ya kurestore new Jailbroken firmaware
    2. Sn0wbriz v 2.9.6 (kwa ajili ya kutengeneza custome .ipsw ili uirestore kupitia iTunes)
    3. Reds0w kwa ajili ya ku-downgrade BB kwenda 0.5.13.04
    4. ultrasn0w (kwa ajili ya ku-unlock) hii utainstall kupitia Cydia kwenye iPhone yako na sio PC
    5. Current iOS firmware 4.2.1 for iPhone 3G

    pia unaweza hitijai iREB kwa ajili ya kukusaidia kuingia kwenye DFU mode

    utakapo kwama leta feed back


    angalia na hii video ndo imeniokea mimi

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. n

    niibada Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaidieni na wana IT toeni ujuzi wenu zaidi
     
  14. N

    Nyasiro Verified User

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ujuzi ndo huu sema huwez kuambiwa kila kitu. Ni step by step pale panapokwama wajuz wako wengi humu wanatoa msaada
     
  15. sirleondavid

    sirleondavid JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukishindwa kabisa dont harm your gadget check hapa .::Kariakoo::. au piga simu 0715353108
     
  16. Williedm

    Williedm JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2015
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bei zao zipoje coz nna iphone 4s nataka bypass activation,,,
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Jan 29, 2015
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu Iphone 3G ni simu ya pili Apple kuitoa walipoanza ni ya siku mingi sana, imepitwa sana na wakati isee
    Maana apps nyingi sana zitakataa kuingia na kufanya kazi hivyo hutaifaidi kabi ios
    Utahangaika nayo utaishi kupiga na kupokea na kumia browser

    Jipinde angalau uchukue angalau iphone 4s

    Fuata maelekezo ya mkuu Nyasiro
    Mkuu Nyasiro jailbroken idevice huwa hazifanyiwi hard reset
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Mayu JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2015
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Bora kununua tecno ya laki utafaidi ulimwengu wa smartphone kuliko hii 3g, imepitwa sana na wakati
     
Loading...