Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawatofautishaje wanawake hawa ..........................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOGOSA, May 25, 2012.

  1. D

    DOGOSA Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi wanawake wengi wamekuwa artificial, i mean wanapendeza kwa bidhaa za kichina zinazobabilisha mwonekano wao, kuanzia vichwani (mawigi and such stuffs), vipozozi (cream,mapouda n.k) na miili yao ndo usiguse coz kuanzia matiti (chakula ya mtoto), mahipsi (bastola), makalio (wezere) yaani ni balaa tupu nasikia mpaka yale mambo yetu ya "virginity" wanadeal nayo.

    In actual fact wanawake wa kiafrika yaani wabantu wana miili mikubwa na ya haja lakini nyakati hizi ni vigumu kumgundua mwanamke wa kibantu na mwanamke wa kiafrika mwenye uartificial wa kichina. Mbaya zaii hao wachina wenyewe maskini hawana hapa shobo na hayo maumbile kwa kuwa wameridhika na mungu alivyowapiga pasi.

    Sasa wana jf hebu nipeni hints/principle ya kumgundue mbantu asilia na mbantu wa kuchovya kwa wenzetu kina "hu haa maaasta".
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kaoe kijijini tena huko kwa watindiga na wabarbaig ambao hata basic civilization haijafika,
    yani kama movie ya the gods must be crazy....
    Kitu natural the pride of africa my continent (Me laik zis so mucho)
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yanini unasumbua roho yako, chukua yule roho imependa...awe artificial au non artificial :A S shade:
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakague!!!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani wanamme wa ukweli wanatofautishwaje?

    Kama hujui feki au orijino, usijitie presha kujua.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Poor you!!!
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njoo nikufundishe kutofautisha...Ninyi wenyewe artificial wa tabia balaa. Wasanii kuliko hata Ze comed....mnabadilika kama vinyonga. Hamjui hata mnataka nini? Mkipendwa oohh ananishobokea, akikauka mtu ooh anaringa. Mkiombwa buku tu ya vocha ooh wanapiga mzinga, usipoomba ooh anajifanya anazo. Ukilipa bili ya msosi siku mbili tatu ooh hawezi hata kuchangai gharama za outing.....akitoa ooh anajifanya na yeye anaweza kulipa bill.

    Mara ohh sio wife material, khaaa mtutue....kajipangeni upya. Ndio maana mnaishia huko kwenye ua-artificial. Mkome tutawawekea mpaka naniliu Fake.
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu hawa nawaambia watabaki kulalama sana........na mwisho wa siku haitowasaidia lolote!!
    Tena wajipange haswaa, wengine stress zawasumbua!!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,370
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    hivi unawataka wa kuchovya ili uwachovye au kuna nini haswa?
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,370
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    [MENTION]LD[/MENTION] acha jazba...................ulianza vizuri kuwa utamfundisha namna ya kuwatofautisha lakni kwa sababu ya ghadhabu zako umeishia kumkosoa badala ya kumwelimisha .......................kama ulivyokusudia awali.............sasa rudi polepole na umwelimishe vizuri.........................atawatofautishaje maana huenda anataka hao waliochovya ili naye awachovye vilivyo............ngoma iwe ni dorooooooooooooooo
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    good queston Rutashubanyuma................
     
  12. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    OMG u sound like a victim of wat u juc said,,pole sana na usipaniki wapo wakina sisi tusiozungumza na kuheshimu maamuzi binafsi na personal freedom.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    bora umesema madame LD, make wamezidi. kunya anye kuku akinya bata kaharisha mwe!
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama picha inakushinda kuona maandishi utaweza kusoma??
     
  15. sister

    sister JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,172
    Trophy Points: 280
    viungo vya mwili vinakuwa havina ushirikiano na uwiano ndo tofauti hiyo.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Natamani mngejua maana ya hili neno kwa jinsi linavyotumika pale Kasita Seminary, walahi saa hizi tungekuwa tunaongelea 'ban tena ya muda mrefu tu!
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vigumu kuwatofautisha,hasa ukizingatia mmekutana kimjini mjini,chamsingi muombe mungu akupe mwenye kheir na weye....
     
  18. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,676
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Du.....hapa inabidi nikae, wengi wanaotumia madawa wanaharibika sana ngozi baada ya muda, lakini pia weupe wao siyo wa kuvutia kama una wekundu fulani vile, me nilimwomba asitumie kabisa cosmetic akaniona wa zamani kumbe nilishabukua....baada ya muda nywele zikaanza kukatika acha alie....kuja ooh nimekosea masharti nikamwambie nakupenda ulivyo kwa nini unajihangaishaaaa?
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha humu uchanganyage na zako yakheeeeeeeeeee......Hakuna cha victim wala nini hapo. Akili si ninayo na utashi ninao? ha ha ha ila wakaka kweli hamjuagi mnachokitaka sometimes nyie. Na ndio maana......
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Toka zako Rutashubanyuma ninyi mnajua kutusema sisi tu. Ninyi hapana eeh......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...