Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawamiss sana wana JF.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzee, Aug 30, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Nipo chini ya uangaliz maalumu nisiingie kusoma makala ya JF hasa ktk jukwaa la siasa. Kila ninapozisoma napata uchungu mpaka nazimia.
    Hii ni kutokana na uchungu nilionao. Pia kutokana na madudu ya serikal ya Kikwete.
    Uangalizi utasitishwa pale mauzauza ndan ya nchi hii yatakapokoma.
    Nawatakieni kila la kheri.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Naungana nawe na bila shaka 2taonana mtaani 2kitafuta sukari madukani. 2siingie tena humu.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!! mi sijakusoma kabisa mkuu...........
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nimepewa daktar maalum wa kunichunguza. Nimeshauriwa nitembelee jukwaa la mahusiano na mapenz. Tutakutana mtaani tukitafuta mishumaa kunusuru hili giza.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    tuliza ubongo. Pitia kwa makini, ipo very clear.
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JF huwa aikimbiwi bali unaenda kupumzika kisha unarudi mwenyewe
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nitarud baada hii serikal legelege kubadilika.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bora uwe unaingia mara moja moja kwani tuna mkakati wa maandamano yakuing'oa serikali hii legelege ili ushiki kwani unaelekea unauchungu na nchi yako nimalize kwakusema KWA PAMOJA TWAWEZA
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    thnx, pamoja.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu,ndo hivyo tutafanyaje?
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ccm ni legelege imezaa serikali legelege wananchi tunaongozwa kilegelege, je tutafika?
     
  12. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu, endelea tu kujivumilia kwa kuzaliwa Tanzania.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nakumbuka wakat nipo chuo kuna mshkaj mmoja aliniambia ukizaliwa tanzania, nyota yako imeuzwa.
     
  14. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu tafadhali nawaomba tutoke kwenye keyboard twende mitaani tukatoe elimu ya uraia na uzalendo kwa umma ili kunusuru rasirimali ya nchi hii na hatimaye kujinusuru toka kwenye huu UKOLONI MAMBOLEO.Huko jukwaa la mahusiano na mapenzi tutaenda baada kupata uhakika wa kula milo 3 kwa siku.Nani kati yenu asiyejua kuwa pasipo uhakika shibe hata 'nazi asilia' hazikunwi majumbani kwetu?
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nafikiri lazma kila mmoja awe ambasador wa elimu ya Uraia. Si lazma uwe mwanasiasa. Kupanda kwa bei ya sukar na vingnevyo tunaadhrka sisi.
     
  16. T

    The Priest JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Read btn lines
    <br />
    <br />
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
Loading...