Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitasikitika kutangaza kupotea kwa hawa wafuatao….!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by amba.nkya, Jan 20, 2012.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF, nina kila sababu kusema najisikia huru na faraja kila niniingiapo humu jamvini. Hii ni kutokana na jinsi ambavyo The Great Thinkers tunavyojadili hoja zinazokuwa posted humu bila kujali ni pumba, constructive na wakati mwingine kuchekesha na kufurahisha ili mradi kuongeza siku za kuishi.
    Hata hivyo ni muda mrefu sasa nimewamiss baadhi ya members ambao kila nisomapo posts zao zinareflect nilichoandika hapo juu. Hao si wengine bali ni Dark City, Nyambala, Lekanjobe Kubinika, Sikonge, Bujibuji, Zero Brain, Rev. Masanilo na wengine mnaowafahamu ongezea...! Wapo au…?
    Hakika leo nahitaji uwepo wao na iwapo hawatachangia kwenye thread hii, nitasikitika kutangaza rasmi ‘vifo’ vyao humu jamvini, kwamba ingawa wako hai huku waliko lakini hatunao tena hapa JF, kwa maana ya kuwa wanachama wafu (Inactive JF Members).

    Nawasilisha……..:peep: :lol:
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Du!
    Huu mwelekeo sasa unatushinda wengine!!
    Mbona uliowataja wote wapo, na huyo Lekanjobe Kubinika leo hii ameposti thread ya kifo cha jirani yake mpendwa Mwamafindofindo'ghaponile Mwakikenyelesyagha!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    amba.nkya na wewe umeleta lingine ,kumbuka kifo ni njia ya kila mmoja watu hatuwezi kukikimbia
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160


    shemeji majina ya wapi hayo ?kuyatamka kwenyewe kazi

     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu bujibuji yupo sema siku hizi mbili yupo busy sana so anaingia jf kwa machale sana. ova
     
  6. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora hujanitaja
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wote uliowataja wapo. . .
    Acha kuombea wenzako kifo hata kama ni chakufikirika.
     
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani ninamuulizia mpoleeeeeeeeeeee yuko wapi?
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe kifo tena mweee haya bana
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dark city nae hayupo???
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wengine neno kifo kwenu ni jepesi sana eeh?? Haya endeleeni....
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unasahau kama kuna BAN humu ndani!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Asavali nimekuona manake we nae siku hizi adimu ka jasho la kuku!! Btw, babu DC yupo bana labda tu mtoa maada huwa anapishana nae!
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Wewe ulipotea. Salama lakini?
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Gaga umepotea sana...kulikoni?
     
  16. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo naye chobingo.
     
  17. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kuna tofauti kati Vifo na "Vifo"
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huko uliko potelea wewe ndiyo kule alipo Babu Seya au?
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Umeona eh?
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    source
     
Loading...