Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NItashangaa sana siku Dodoma mjini ikichukuliwa na wapinzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucas, Jan 28, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    habari zenu jamani,

    mimi si mfuasi wa chama cha Mapinduzi, na wala sitarajii kuwa mfuasi wake. Leo nimeukumbuka mji wa Dodoma, mji huu ninaamini kuwa kuendelea kwake angalau hadi hapo ulipo ni juhudi binafsi za CCm kwa kulazimisha uwe makao makuu ya nchi na kukonvisi vyuo kujengwa huko kwa wingi!

    Frankly, nimefika Dodoma mara kadhaa, ukifika kipindi si cho cha bunge na vyuo vimefungwa mji hupoa sana!! na panaonekana hata biashara zake sio saana!! na pia kama isingekuwa plan ya CCm kuhamishia makao makuu hapo hata hayo majengo ya wizara mbalimbali yasingekuwepo vingekuwepo viofisi vidogo vidogo vya wizara

    Pamoja na ukweli huu kuwa ka-mji haka kwa sasa kamekua kidogo lakini tunajua kuwa laiti isingekuwa "kupewa" jina la mji mkuu "theoretically" basi inawezekana Singida pangeweza kuwa pazuri kuliko Idodomya

    Kwa mtazamo huu ndio maana naona kuwa hawa watu wa Idodomya ili kurudisha fadhila waendelee tu, kuwapa hao wazee wa ccm ili waendelee kuwaongoza hapo kwao. Yaani hata kama Tz yoote itachukuliwa na wapinzani basi awepo mmbunge mmoja tu wa CCm kutoka jimbo la dodoma mjini

    Kwa lugha nyingine pia ninachokiongea kwa upande wa pili ni kuwa siku CCM ikiona anapatikana hata diwani mmoja wa chama tofauti na wao kwa Dodoma wajue baasi wananchi wamebadilika, yaani Dodoma iwe reference point ya wa kama bado wanakubalika kiasi gani na wananchi.

    hayo ni yangu karibu na wewe tukusikie juu ya hili
     
  2. vimon

    vimon Senior Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    masaburi at work
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni mawaz tu kaka, I agree to disagree, sijui umesoma hadi mwisho hiyo post?
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa mbona hujasma uta shangaa nini
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa ccm watabakiwa na mikoa miwili dodoma na pwani kwa sababu watu wake 98%migongo ya fikra zao imeinama hivyo ni rahisi kuwa pandia
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Diwani wa kata ya Makulu pale Dodoma mjini ni MH BILINGI<CHADEMA>.Kuna wakati Dodoma mjini ilitaka kuchukuliwa na upinzani kama si kufariki kwa mgombea wa CDM mda mfupi kabla ya uchaguzi.Nakumbuka alikuwa akiitwa Mhella.
     
  7. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Umeconclude vizuri mwishoni.Kwamba siku akipatikana hata diwani wa upinzani kwenye mji wa dodoma basi hiyo itakuwa ishara ya mabadiliko.Tayari hilo limetokea mkuu.Diwani wa kata ya makulu ni kutoka chadema!Kwahiyo hizo blah blah zingine zoote zinafutika kuanzia hapo.Andika analysis nyingine kwa kuzingatia hilo ambalo hukulijua kabla.
     
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hii nadhani ccm wjue ni taa nyekundu kwao
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    nilishawahi kusikia hilo, na conclusion yangu ilikuwa kuwaonyesha hawa wapendwa kuwa ukiona hata pale ambapo ni pa mwisho kabisa kukugeuka bora ujisalimishe kwa maana ya kwamba kama hata Dodoma itawabdilikia basi muda wao umekwisha ndio maana hapo juu nimesema hiyo ni ed light kwao
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama ilivyo heading hapo nitashangaa!!
     
  11. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lakini hata hiyo wana dalili ya kuipoteza.... i wish to hear from ccm natives what do they say about this
     
  12. k

    kipinduka Senior Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pwani 2hangaike nn 2shatoa 2 kuingia magogon,mwiny mkuranga pale mponga,jk chalinze pale msoga,labda kaskazin wana hamu nao lkn mtausikia nyamafu we
     
  13. k

    kipinduka Senior Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikra mgando huzaa mawazo mpauko
     
  14. k

    kipinduka Senior Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fikra mgando huzaa mawazo mpauko,mpaka padre aache kugombea,cc ha2wez kupeleka mfumo ndana wa cdm pale magogoni
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angalia namna ulivyotumia neno Singida na fadhila.Rudi shule!
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi ngoja niende kwa mzee wa kichen party lusinde. 2015 mjengoni naingilia pale
     
  17. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,670
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    pwani na kanda ya kati, na wao wanaanza kujitambua.
     
  18. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2015
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila kitu kinawezekana chini ya jua
     
Loading...