Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapataje nembo ya tbs?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mapujds, Aug 9, 2012.

  1. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana jf namba mtu yeyote mwenye ufahamu ni hatua gani au ninawezaje kupata nembo ya tbs kutoka shirika la viwango.nataka kuwa mjasilia mali wa kutengeneza bidhaa za mafuta ya kupikia yatokanayo na mbegu kama alizeti,karanga na nyonyo.nimehangaika sana na advance diploma yangu ya computer naona hainisaidii kupata ajira.naomba mnijuze tafadhali.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    temebele website yao unaweza pata msaada
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    masharti na vigezo kuzingatiwa je utatumiaje nembo ya watu bila makubaliano.je elimu uliyosoma imekusaidia nini?kama vitu hivi hujui unajua ni dharau sana kuuliza swali kama hili then unasema una ADVANCE DIPLOMA KWELIKWELI!!!!!!!!!!!
     
  4. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu fika ofisini kwao utapewa fomu za kujaza, na kupewa gharama, kisha baada ya kulipia gharama ambazo ni za ukaguzi na testing, wakaguzi watakuja kwenye site yako na baada ya kulidhika utapewa namba na nembo. Nafikiri umeelewa
     
  5. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    read between the lines,hujamuelewa mdau unataka tu kujidai wewe ni fundi wa maneno...
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unahitaji nembo ya TBS ya nini,wewe uza bidhaa zako vuzuri tu maana hizo zenye nembo ya TBS ndo zimechakachuliwa na zisizo na nembo ya TBS ndo za ukweli,vipi hujui kama Tanzania siku hizi tunakwenda kinyumenyume
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa michango yeu.
     
  8. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unajua mijitu mingine kazi yao ni kukurupuka tu kama imefumaniwa haijui ustaarabu ili mradi ijionyeshe kuwa nayo inajua kila kitu kumbe badala ya kuelewa mwenzake anataka nini kazi yake ni kulewa ujuvi mwingi.
     
  9. m

    mbisere Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUNA wataalamu wanasaidia watu kama wewe. kwa makubaliano anakuchongea hiyo nembo ili ujigongee mwenyewe maana hao TBS wakileta nembo yao watakudai pesa nyingi zaidi ya gharama za kuandaa bidhaa yako
     
  10. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,580
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Siku akikamatwa Mkuu sijui utasemaje?

    Mpe Ushauri mzuri mwenzio siyo huu wa kuchakachua na mwisho wa siku ni kukamatwa na kutozwa faini kubwa au pengine kifungo. Ndugu mleta mada usijaribu hii kitu ni hatari!
     
Loading...