Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapataje AK 47 kama ADAM MALIMA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by African American, Mar 11, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu, mimi huwa natembea usiku kutokana na majukumu yangu binafsi. Nataka kupata AK 47 kwa sababu maadui wanaweza kuja na silaha nzito. Mimi najali sana uhai wangu naomba anayejua utaratibu wa kupata hiyo bunduki kama ile ya malima. Mwanzoni nilidhani ni majeshi katika nchi hii yanaruhusiwa kumiliki kumbe hata sisi raia tunaruhusiwa?tafadhali naombeni utaratibu ili nipate moja.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ningekuelekeza lakini nahofia usalama wangu....
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    acha hasira mkuu!
    Tafuta manati tuu,hiyo ndio siraha ya mlala hoi.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nenda garisa kenya kule utapata hata kama unataka hand grenade.
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Haisaidii chochote, mwulize malima.
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tembelea maeneo ya Gongo la Mboto na Mbagala nilisikia kuna watu waliokota AK 47 nyingi kipindi kile mabomu yalipolipuka.
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu njoo kigoma nitafute, laki 2 tu.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    ipo moja hapa ambayo haina kibali nadhani itakufaa.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    African American.... Marekani si ndio waweza pata kwa uraisi?
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kigoma mbali mkuu . Garisa ni somalia kuna kila zana kuanzia manati paka mabomu tena nje nje.
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Malima alikuwa na SMG na sio AKalashnikov 47...

    Sijui sheria kama imebadilishwa lakini mtu binafsi mara nyingi hawaruhusu kumiliki Machine Gun, hasa iliyo automatic kama AK 47. Na hata hii ya Malima kuwa na Sub Machine Gun inahitaji maelezo kutoka kwa poliCCM kama ni halali ingawa wataturubuni kuwa ni halali
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Onana na alshabab
     
  13. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Smg / ak47 siyo tamu kama shortgun pump action . Alafu raha uwe unatumia risasi ya kuulia tembo.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    khaa!...mbaya wewe...risasi ya tembo kwa binadamu mwenzio.....
     
  15. African American

    African American Senior Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marekani mbali mkuu.Natakakupata hapahapa bongo
     
  16. African American

    African American Senior Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaogpa kwani kosa?mbona malima anayo?
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    binadam ni wabaya kuliko wanyama swty . Ukizingatia wezi wa Arusha wote wana silaha kali lazima tujihami . Nategemea kuongeza na mabomu ya kurusha kwa mkono.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nipo kibondo kimatembezi nitafute!!
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Nilipoona na Mmarekani mweusi nikadhani hapa umekuja mara moja lakini makazi Marekani. Ukanitia mshawasha hadi mimi nilitaka nikuagize....
     
  20. African American

    African American Senior Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nipo hapa bongo kwa mababu
     
Loading...