Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nitapata???!!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gracious86, Apr 14, 2011.

  1. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hellow jf memberz, wazima? Am just looking for a man who knows how to love! Any man pls?! Am 25...
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Changa la macho
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kivip the finest? Au unafkiri utani!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio wewe kila siku unaongelea mume na mtoto kule kwa daktari wa JF?
     
  5. S

    Schofild JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Just send me PM
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ungeongeza na hii ungeeleweka kabisa...........................
     
  8. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaha...! It doesnt matter at ol!
     
  9. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inahusiana nini
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa miezi mitatu muda wa kuanzisha na kujenga mahusiano unao?Nwyy kila la kheri!
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  12. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the finest, ...done
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ntakuja kupenda tena maishani! Plz help me...

    Mwezi wa 2 kujifungua huu mwezi wa 4...............
    je umefikia wapi na baba wa mtoto?
    hapo kwenye red inakuwaje?
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hayo huwa ni maneno tu hata kwenye khanga yapo
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Lizzy umeona habari
    labda ndio sababu jamaa amekula raba
    ni muda mfupi sana kujipanga na kuanza mawasiliano
    na mtu mwingine hujapata muda wa kuweza kutambua labda
    wewe ndio mwenye makosa ujirekebishe vipi
    unaweza pata mwingine akakukimbia next month ukaja
    hapa tena kutaka ushauri. please jipange upya bado mapema
    hujachelewa kuwa na muda wa kumlea mtoto kwanza
    mambo mengine yatakuja baadae ni ushauri wangu.
     
  16. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    chokoza nyule ule asali! No, wakung'ate!
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    TF umenichekesha kweli
    ndani ya miezi miwili umeshau
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huwa tunasahau sawa lakini hii ndani ya miezi miwili tu halafu mtu una mtoto wa miezi mitatu ambaye inapaswa uwekeze akili na nguvu zako kumlea halafu leo mtu unaanza mchakato wa kupata mtu hata Katiba yenyewe mchakato wake unapelekwa spidi lakini si kama ya huyu.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hao ni wadudu gani tena?
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anahitaji kuliwazwa lakini jama,na huwezi jua mda wa ujauzito labda alikua hapati mambo flani so ni mda mrefu sana
     
Loading...