Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi vifaa vya soloon ya kisasa ya wanaume

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwana Mnyonge, Jul 10, 2012.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu nahitaji kujua ni duka gan hapa mjini dar es salaam linauza vifaa vya kisasa vya saloon ya kiume ,nataka kufungua soloon ,msaada wenu wadau
     
  2. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    ukiwa unatokea Magomeni kuelekea posta ukifika kwenye taa za jangwani,kabla ya office ya fire,kushoto njia ya kwenda Muhimbili hospital na kulia kuna petrol station ya Total,upande wa kulia kuna yard ya magari jirani ya hii yard kuna gorofa pale wanauza.Panaitwa Radium kama sijakosea jina.Ila uwe na pesa gharama zao si mchezo
     
Loading...