Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi ramani za nyumba Dar?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mdau wetu, Apr 27, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wna JF nisaidieni, nipo dar nina shida na ramani ya nyumba, nitapata wapi? naomba msaada wenu
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unataka ambazo zimeshachorwa tayari au unataka Archtect acheck site yako achukue idea zako achanganye na za kwake then akutolee nyumba unayohitaji wewe. Kama ndivyo ni PM nikuunganishe kwa Archtect (Designer na mchoraji wa ramani za nyumba). Nimesema uni PM maana sio mimi, so nitahitaji kujiridhisha kuwa upo serious. Si kila mtu hapa jamvini yupo serious.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Call no 0715865544 utapata bila longolongo! Ndo uzur wa jf ni zaidi ya huduma ya jamii!
     
  4. MADAI

    MADAI Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Architect, Kama ukiwa bado hujapata mtu wa kukufanyia design ya Ramani yako waweza kunitafuta kupitia anwani
    ya
    Email hii.

    architectmadai@yahoo.com
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nenda pale Millenium Makumbusho kuna internate cafe inaitwa Stambuli karibu na Steers kuna architecture mmoja mkali anaitwa Kevin Mosha huwa mara nyingi anakuwa hapo kwenye benchi la nje kwenye hiyo cafe akifanya vitu vyake
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    na ushauri anatoa? mi nataka niporomoshe kitu unique
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    aghakhan hospital
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    architecture gani anashinda nje ya internet cafe mshauri vizuri usimuuzie mbuzi kwenye gXXXXA
     
  10. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri wako, nimetembelea na kuona nyingi tu tena anuwai kwa anuwai
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kaka kwanini nimshauri vibaya kama huamini hebu google huyo jamaa ndio utaona kazi zake au nenda pale chuo cha ardhi kaulize hilo jina,pia kwa taarifa yako usione watu wanashinda pale wale karibu wote wana proffesional zao na wana kazi zao za nguvu,nadhani umetembea duniani,watu huwa na sehemu mbali mbali za kukutania mbali ya ofisi zao ikiwemo kwenye mikahawa ambayo huwa never miss kuwakosa
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
  13. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini pia kabla hujachagua ramani lazima iendane na site. Mimi sio mtaalamu wa hivyo vitu lakini hizo ni ABCs ambazo layman yoyote anatakiwa azijue.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    tumia google mkuu..kuna kila kitu kule.
     
  15. d

    dulla Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utapata kwangu very cheap: kuanzia 200,000Tsh
    Call 4 details: 0654-445368
     
  16. d

    dulla Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utapata kwangu very cheap: kuanzia 200,000Tsh
    Call 4 details: 0654-445368
     
  17. khauka

    khauka Senior Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama uko serious unaweza fika hapa chuo cha Ardhi au tuwasiliane kwa namba 0783838338 maswala ya bei tutaelewana..
    Kazi njema
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa mmoja ndo kazi zake hizo, wala hana hata bei, anakuchorea raman pamoja na kukutolea picha kana kwamba nyumba ndo ishajengwa ikapigwa picha kwa 150,000/=, mtafute kwa 0715 562 499
     
  19. khauka

    khauka Senior Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  20. khauka

    khauka Senior Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Helo email yangu ni kassimkaurly@yahoo.com
     
Loading...