Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi mkopo wa milioni 3?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by IPILIMO, Oct 22, 2012.

  1. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wana JF, tafadhari niambieni nitapata wapi, na kwa masharti gani mkopo wa milioni 3, collateral yangu ni gari yenye thamani ya tsh 8 millioni? marejesho kwa mwezi hadi miezi 10 PIA,

    JE kuna mtu anaweza nikopesha gari used but in good condition; iPSUM 1998/9/2000, suzuki vitara 1997/8/9-5 doors, MARK II GX100-4s BEI ISIZIDI 4M-5M, then nitarejesha kila mwezi kwa mwaka 1 (miezi 12) yeye atabaki na blue card original, mimi copy! nipo mbeya green city!! gari hiyo iwe na uwezo wa kusafiri masafa marefu; kihegam@gmail.com
     
Loading...