Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi kampuni hii tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mtanzania in exile, Jun 13, 2012.

  1. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF wote.

    Kwa wakati huu mimi nimo katika mpango wa kuanzisha biashara yangu dar na zanzibar. Biashara yangu hii inahitaji kila ofisi kuwa na matumizi ya network in full (inter networking) na ambayo itakuwa wafanyakazi wote wanategemea network connection kufanya kazi zao za kila siku.

    Suali langu kwenu ndugu zangu ni jee kuna yeyote aneijua kampuni nchini (hususan dar) ambayo inashuhulikia mambo ya network infrastructure? Nahitaji kampuni ambayo sio tu inayolaza network cables lakini ina consult na ina provide solution ya network infrastructure.
    Ahsanteni
     
  2. B

    BORGIAS Senior Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko tayari ku spend how much?
     
  3. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani lakini kwa nini unatoka nje ya mada, ninachotaka ni kujua kama nitapata wapi kampuni inayoweza kunifanyia kazi hii, nina kiasi gani au niko tayari kuspend kiasi gani sio issue hapa kabisa. Nikiijua kampuni ndio nitawaonyesha project yangu nao ndio watakaosema gharama ni kiasi gani nikiweza nitawapa project siwezi nitatafuta kwengine, sasa wewe ya nini kujua bajeti yangu? Nijibu nilichouuliza kama hujui kampuni yeyote inayofanya kazi kama hizi basi sio lazima utume post, sawa?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mtanzania in exile

    Wasiliana na TTCL wana kila aina ya wataalam pale na kwa sasa wamepunguza sana bureaucracy za shirika la umma kwani wameshaambiwa wajiendeshe wenyewe bila ruzuku, na wao ndio wanaunganisha mkonga wa fiber optics network kwa Tanzania nzima kwa sasa na pia wanawafanyia kazi hiyo Serikali ya Rwanda.

    Mimi binafsi ni mtaalam wa telecommunications networks, LAN, WAN na nyinginezo. Ingawa kwa sasa najiajiri mwenyewe, nna uzoefu wa zaidi ya miaka 25 nje ya Tanzania kwa kazi hizo, kwa sasa nafanya shughuli zangu Dar. Ikiwa utahitaji ushauri wa kitaalam na au coordination na TTCL au kampuni yoyote nyingine, na ikiwa tutakubaliana malipo, unaweza kuwasiliana nami kwa pm tupange zaidi.
     
  5. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Salaam mkuu,

    hiyo kampuni ipo sisi walishatufanyia kazi network iko bomba mpaka kesho , na pia nazijua nyingine zipo shaka juu ya hilo ondoa. tuwasiliane 0657 14 5555 0686 200 117, thomasnelson564@yahoo.com
     
  7. j

    jobseeker Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe akiri hivi uko siriasi? mbona hiyo number ya simu uliotowa ni ya ajabu mno? uko sehemu gani duniani inayotumia digit zote hizo?
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    weka comma {,} ktk ya hizo number utapata jibu.
     
  9. Kijiti

    Kijiti Senior Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
Loading...