Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi jezi ya tp mazembe???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kireka1980, Apr 1, 2011.

  1. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nahitaji jezi ya timu ya TP Mazembe kable ya kesho jioni anayefahamu zinapopatikana hapa Dar anijulishe.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Watafute wanamuziki wa Kongo, wengi wanakaa mitaa ya Mwananyamala/Kinondoni Studio, wanaweza wakakuuzia used...
     
  3. M

    Mwanza One Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi tufuatilie uraia wako kwanza. We badala ya kuulizia jezi ya mnyama utaipata wapi unaulizia ya mazembe!!!!!!!!!
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I like this!!!!!
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ninayo kanga yao nije nikuvishe
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,603
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    ana haki jamani PENGINE ANAOGOPA AIBU AKAONA ABEBE ZOTE ATAKAESHINDA ANAIVAA..BINAFSI NIGEMSHAURI AANZA VAA YA MNYAMA 10MIN KABLA YA KUISHA GAME MKUU HAYO NDIO MATOKEO KAMA TUMEFUNGWA WE KULA ZAKO TP KWA RAHA ZAKO..ILAN IVAE KABISA JUU YA MNYAMA KUNA MAPOLISI WAMEANZA KUSASCHI KWA KUSHIKA SEHEMU ZA SIRI SIJUI WANAHAMU NAZO ..TENA WATU WAZIMA MPKA UNAJIULIZA ANAANZA MAPAJA AKIFIKA SEHEMU HUSIKA ANASHIKILIA KAMA 5 MIN LIKE ANA GOOGLE WEBSITE YA LOLIONDO KUPATA KIKOMBE TRIP HII NIMEWAWEKEA JUICE AKIMINYA ANYWE KABISA
     
  7. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    il appreciate and ul be appreciated
     
  8. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo mambo ya uzalenda kwenye kwa Vilabu vyetu nilishasahau, mkuu wala sitaki kuharibu weekend yangu kwa kisingizio cha uzalendo!!!
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nenda Zaire ya zamani zipo za kumwaga
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nenda m taa wa jangwani na Twiga
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    choo cha shimo pale pugu sekondari
     
  12. Magpie

    Magpie Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zipo kibao pale kariakoo sokoni, karibu na parking area ya upande wa kusini wa soko, kama unatokea upande wa kuingilia shimoni,..kuna chingaz kibao pale wanauza..
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mashabiki wa YANGA UTAWAJUA TU..! :disapointed:
     
  14. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naelekea k'koo nikosa naenda Twiga/jangwani hadi kieleweke TP Mazembe. Uzalendo hawa jamaa hawabebeki...
     
  15. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kamuone presidar nyoshi-el-sadaat au wanenguaji wa ACUDO
     
Loading...