Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi flat 2 or 3 bed room ya kununuwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zahor Salim, Jan 3, 2011.

  1. Z

    Zahor Salim Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Salaam wa wanaukumbi

    naomba kujulishwa kama hapa dar es salaam kama kuna flat zinauzwa kwa njia ya malipo ya instlament yaani kama kuna mjenzi anajenga jengo la ghorofa kumi na zaidi na huwa anauza flat kabla hayaanza kujenga na kulipa down payment na balnce kwa muda wa miaka 2 au zaid.

    Naomba yeyote anaejuwa naomba contact

    natanguliza shukran
     
  2. m

    manyusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unahitaji maeneo gani?maana hata chanika zipo hizo
     
  3. Z

    Zahor Salim Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    maeneo yeyote lakini iwe nyumba y ghorofa
     
  4. u

    udasa99 Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  5. C

    Chagula Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulizia Kariakoo, zipo tu.
     
  6. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka Salim,

    Nenda mitaa ya Mindu na Malik mitaa ya upanga karibu ya Hospitali ya Muhimbili kuna appartments zinajengwa na kuuzwa...! Jamaa wanauza bei mbaya lakini between 90M to 150 M. Lakini ni appartment nzuri sana mno...!
     
  7. Z

    Zahor Salim Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    ahsante nitafuatilia
     
Loading...