Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata Lap top ya kiwango gani kwa pesa hii?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ipycalypse, Sep 22, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Natumai ni wazima wakuu, swali ni kama kichwa cha uzi kinavyoonekana hapo juu. Kiasi cha pesa ni laki 5, ningependa ushauri wa kitaalamu na si ushabiki wa makampuni,

    Ni vema ukaichambua itaweza kua ya kiwango gani.
    Ahsanteni
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    •Boom lishatoka?? Nipe 350,000/= nakuletea Dell D630.....
    HDD-80GB
    RAM-1GB
    CPU-1.6GHZ(Duo Core)
     
  3. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    acha wizi
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    hp 630
    Ram 2gb
    Hdd 320gb
    Processor 2.1 ghz
    Graphic memory 900 mb
    Screen: 14 inches
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Kivip chris? Tiririkaaaaaaaa!
     
  6. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Hapana kaka bado hata chuo hatuja repot nimeona dalili za mzazi kujipiga piga.
     
  7. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Dah ngoja nitafanyia kazi
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu Tech, Gadgets & Science Forum
    kwanza unahitaji laptop mpya ama used??
    kama ni mpya na ni kwa matumizi madogo madogo nakushauri nunua moja kati ya hizi.
    1)Toshiba C850
    [​IMG]
    INTEL DUO CORE 2.2 GHZ PROCESSOR,
    2 GB RAM, 500 GB HARD DISK, DVDRW, CAMERA, MIC, BLUETOOTH,WIFI TECHNOLOGY, 15.6" SCREEN
    2)Samsung Mini Net Book -NP-NC110
    [​IMG]
    Display 10.1”
    ATOM 1.6Ghz processor
    2 GB RAM
    320GB HDD
    6 Cell Battery, Blue tooth, Wi-Fi
    Win 7 starter

    Kwa haraka haraka ni hizo pia tembelea www.inaiuzwa.com na Tanzania Directory for Business, Entertainment & Travel Info
    utapata aina tofautitofauti
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Ahsante kaka
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkubwa nataka hp 630 yenye intel i3 na 15" screen
     
  11. leh

    leh JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nilikuwa na ya i3, dadeki na nimesafiri, ngoja nitapiga simu nyumbani kesho nikwambie
     
Loading...