Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata chuo jamani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by man.d, May 3, 2012.

  1. man.d

    man.d Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Pcb
    physcs-s
    chemi-s
    bio-e
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    diploma unapata bila shida. Kaombe haraka kabla deadline haijapita
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    CCP unapata bila chenga.over
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    ile ya moshi?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    yah!kwan kuna nyingne?
     
  6. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vyuo viko vingi, sijui chuo kipi unataka. Kama ni kusomea degree ya kwanza hupati labda chuo fake!!
     
  7. man.d

    man.d Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Da asanten wadau
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nafasi zipo za kumwaga kile chuo kilichompa mzee wa kiraracha PhD. mwisho wa maombi ni Mei 30, 3012
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda diploma dogo unasifa ila university itakua ngumu kwan una point 2 tu na kwautaratibu sayansi wanaanza na 2.5
     
  10. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sheria yaTCU lazma ufikishe point 2.5 ndo u qulify kusoma degree no short cut means "E" mbili na "S" moja
     
  11. B

    BGG Senior Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unaweza kupata kozi ya clinical officer kwa kutumia cheti cha form four.kuna chuo kianza mwanza maombi ya nafasi za masomo yatatangazwa mwezi ujao na masomo yataanza october moja jaribu kuapply na hapo pia.wakitoa tangazo lao mwezi ujao nitalipost humu katika category hii
     
  12. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikate tamaa, kama wadau walivyosema vyuo vya diploma utapata. soma diploma yako na ujitahidi ufaulu vizuri ili uende chuo kikuu. watu wengi wana PhD na wameanzia huko. kaa chini fanya uamuzi vyuo vipo vingi.
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    clinical officer (CO) simshauri, ni safari ndefu sana 3 yrs dip then B.MD 5 yrs, total 8 yrs. Anyway kwakifupi ukishasoma CO mpaka kuja kupata nafasi ya kusoma MD ni mbinde, c'se itakubidi upange foleni na kwenye hiyo foleni kuna maelfu ya experienced COs' wakigomabnia nafasi chini ya 100 kwa mwaka.
    Ukiingia huko utakufa na hiyo diploma mkuu
     
  14. man.d

    man.d Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Vyuo gani hasa vinaoffer diploma
     
  15. M

    Moony JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Du! laba ukalime
     
  16. D

    Dogo-mu Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwombe mungu ndugu yangu japo ufanikishe kupata hyo nafas ya diploma.
     
  17. C

    C programming JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    kam college of health unapata degreeee
     
Loading...