Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapambana na Lyatonga 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Joblube, Jan 30, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni kosa walifanya watu Vunjo ni kuchagua Lyatonga Mrema aka mzee wa kiraracha. Mzee huyu ni balaa tupu hamna cha maana anachofanya bungeni zaidi ya kubwabwaja tuu akijifanya mpinzani kumbe hamna kitu. Namwambia akae mkao wa kutoka na watu wa vunjo tusirudie kosa tena huyu ni kibaraka wa CCM.
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kupitia chama gani??? umeongea na Deo Mrema?
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mkuu tumeshaanza kujiandaa kuchukua hili jimbo
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu huku Iramba mashariki moto niliouwasha hauzimiki milele! 2015 mtaniona nimejaa mjengoni tele nikiwa na hoja za wanyonge. Kila mtu kwa nafasi yake awe catalyst ktk kufanikisha ukombozi wa kweli.
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Where The Eagles DARE!
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Akili yangu hapa inanikumbusha kule Vunjo tayari atasimama J.Mrema,aliyesimama dhidi ya Lyatonga Mrema mwaka 2012 ama yeye amejitoa tayari?
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Lyatonga atatoboa kweli?
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mrema kama uhai ungalipo, akifika 2915 atakua hoi sana, naamini hataweza kugombea tena, kama mkakati wako nikupambana na Mrema, amini nakwambia unacheza karaka ya kufungwa mwishoni.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huyu ndio Mrema mwenyewe

    [​IMG]
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kidumu chama cha mapinduzi
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    huyu J Mrema namsubiri kwa hamu 2015
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo Mwaka hata wajukuu zako hawatakuwapo pamoja na wewe
     
  13. Tinamou

    Tinamou Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    CCM Oyeee...
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aisee parefu hapo, 2915 - 2011 = 903, ingekuwa zamani miaka ya kwenye biblia basi tungefika, lakini miaka 903, dah! kweli atakuwa hoi, mimi na wewe pia tutakuwa hoi!!
     
  15. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,734
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    utauliza sana na kukujijibu mwenyewe...ngojaaaaaa......
    'people'...............
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hahahhahh hiyo picha imenifurahisha sana. Alisema hawabebi zege bungeni. Du akikurupuka hapo, atagonga meza au aombe mafao yake ya cheo alichokuwa nacho cha Waziri mkuu msaidizi.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mrema Lyatonga Agustine hafiki 2015, mark my writings
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hapo wajiandae na uchaguzi mdogo tu hakuna mbunge hapo bana..2015 mbali mnooooo...huyu si ndo alisema mheshimiwa mwenyezi mungu naomba utupe katiba mpya
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Do sasa Rev serikali haina hela hizi chaguzi ndogo zitakuaje? Igunga ilikuwa noma pesa nyingi ilitumika sasa kuna Arumeru Mashariki na hayo majimbo mengine katiba lazima ibadilishwe.
     
  20. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani hiki kibabu kitafika kweli wakati huo hapo kinapumulia machine.
     
Loading...