Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nitapaje gari ya kukodi?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by josby, Oct 4, 2012.

  1. j

    josby Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salaam! nahitaji kukodi gari kwa siku moja tu, msaada kwa yeyote anayeweza kunijulisha upatikanaji wake na gharama.
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,266
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    Inategemea unataka kwenda wapi mkuu. I have 1, @40,000 for 16hrs ndani ya Dar es Salaam.
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    unataka gari aina gani ? unaenda nalo wapi ? je unataka kuendesha we mwenyewe au gari lije na dereva? magari yapo mengi sana .ukitaka kukodi au kununua 0657 145555
     
  4. j

    josby Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni ndugu zangu, mimi natokea arusha nakuja dar kwa kdogo ndo nilikua nataka gari la kuwa nalo huko kdogo, kuna ndugu yangu amenisaidia ila bado shida ipo, je naweza nikapata gari la kutoka nalo usiku? yani nikakod kuanzia ile mida ya jioni ndo tuanze kuhesabiana mida hapo,na ingekua vzur kama ni automatic nataka kudrive mwenyew
     
  5. j

    josby Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu nataka la kutoka nalo outings za night kdogo, sababu nakuja dar kurelax kidogo, inawezekana? hilo lako ni aina gani?
     
  6. j

    josby Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka gari ndogo tu yoyote iliyo katika hali nzur na automatic, nataka kutoka nayo usiku, sababu nakuja dar kurelax kdogo, na nataka kudrive mwenyew
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,266
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    This means you are not qualified driver, no business with you unless nikupe na dereva.

    TOYOTA Chaser long chasis 4 cylinders petrol. Manual
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    gari zipo kaka ila sio rahisi ukapewa uendeshe we wenyewe hasa kwa hiyo mida magari tulio nayo sisi kwa wageni tunawapa wanakuwa na madereva wetu , wenyeji tunaowajua hatuna tatizo nao
     
  9. j

    josby Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ndugu, kwasababu umeshanipa namba hamna shida nikifika nikikuhtaj tutawasiliana
     
Loading...