Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapa wapi usb cable ya blackbery hapa dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyikanavome, Sep 29, 2010.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nina blakbery storm 9530 lakini sina usb cable yake na ningependa nijue ni duka gani hapa mijini dar es salaam naweza kupata.
    Natanguliza shukran
     
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kunaduka pale magomeni mikumi nakumbuka siku za nyuma wakati nipo dar niliwah kumuelekeza kyera boy jf mwenzetu akapata. Ukishuka daladala pale magomeni mikumi kuna fundi simu edo. Jirani kuna duka la vifaa vya simu na simu. Go there.
     
  3. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ahsante ThinkPad

    nitaenda kuangalia kama nitapata; nitatoa feedback
     
Loading...