Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitaongezaje ukubwa wa jembe?

Discussion in 'JF Doctor' started by big galacha, Jun 5, 2011.

  1. big galacha

    big galacha Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani kiukwel cfuraìshw na ukubwa wa dude langu! Embu wadau nisaidien namna ya kuliongeza ukubwa bila ku2mia dawa za wamasai au za kihindi!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unataka kulima kwenye matope au magugu Mkuu?? Jembe linafaa tu usijali matumizi ndo issue
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Unaonaje ukajaribu za WACHINA?
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wiki kmbaya sana hii kwa majembe
     
  5. vena

    vena JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumia androgens
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Matumizi sio? sio ukubwa wa shimo?
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Jamani kwa anayejua suruhisho amsaidie mwenzetu asije akajikuta anapata kesi kwa kulazimika kutafuta watoto wadogo
     
  8. big galacha

    big galacha Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ucnambie hata dogo linakuna fresh 2?
     
  9. big galacha

    big galacha Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunani kwani shosti?
     
  10. big galacha

    big galacha Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo nini hzo? Hazina side effects?
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kuna kifaa kinaitwa Handsome Up, hicho unavesha hukoooo! halafu unapampu nasikia baada ya miezi mitatu jembe linakuwa TREKTA (anayekifahamu au aliyewahi kutumia atujuze zaidi), Halafu kuna mbinu ya kutumia mikono yako kukuza mpini wa jembe ni mazoezi ya kila siku niliyajua miaka mingi iliyopita anayefahamu atujuze au atukumbushe kwani mimi nimesahau utaratibu wa yale mazoezi.
    Pia naomba kujua kutoka kwenu hivi jembe zuri inatakiwa liwe na angalau sentimeta ngapi?
     
  12. big galacha

    big galacha Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure mwanangu! Me niko criaz kwel yani
     
  13. big galacha

    big galacha Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo mazoezi yananivutia zaid! Hv ndo inakuaje tena Gazet?
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    some women are much more impressed by the thickness of a penis, rather than its length. This is because some females like the sense of feeling stretched round the entrance to the vagina – so if a guy is quite broad at the base of his penis, this can feel very exciting and satisfying to such women
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ngoja niangalie Library kama bado ninazo nondo za kushusha hapa!
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli hii kitu ina matter kwenye mahusiano, si bure!
    Hata kama anapata kila kitu na anapendwa sana, kama hii kitu ni ndogo . . . . unakuwa matatani
     
  17. s

    strawberry1 Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh!?!!!!!!!
    Mie napita tu
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mbinu hii inaweza kukusaidia lakini itachukua muda kidogo. Tafuta aina yoyote ya mafuta laini km ya nazi n.k. Kila siku asubuhi, ukipata nafasi hata mchana, na jioni fanya mazoezi ya kuivuta kidogo kidogo kama unaichua vile. Hakikisha unakuwa na rula ambayo utaitumia kupima urefu kila baada ya wiki mbili. Kazi njema angalia usije kunogewa ukazidisha kipimo. Feedback after six months
     
  19. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Thats y unakuta africa mwanaume unawatoto saba mpaka kumi na tano. Hiv africa hakuna starehe nyingine zaid ya ngono
     
  20. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mie nipeni dawa ya kupunguza nyege jamani
     
Loading...