Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Nitaondoka uwanjani endapo vitendo vya ubaguzi wa rangi vitaoneshwa'-BAROTELI

Discussion in 'Sports' started by Bajabiri, May 30, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mchezaji mweusi wa timu ya taifa ya Italia na klabu ya Man City,Mario BAroteli amesema ataondoka uwanjani endapo kutakua na vitendo vya ubaguzi wa rangi katika michuano ijayo ya EURO,,,,ambayo itafanyika POLAND na Ukraine,
    sosi:bbc swahili on fb
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Kaka wazungu hawatuthamini katu!jiulize beckham ana mpira gani mpaka wamtukuze hivyo?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    coz ni mdhungu
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anasema ataua mtu kama akimtupia ndizi mtaani...ni kweli ubaguzi wa aina yeyote uwe wa rangi,dini nk hauvumiliki kwenye karne hii...
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani kwa MUNGU tunanao nafasi sawa? Hawa wazungu?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Aiseee sie tunawalamba miguu wazungu huku tz wakati kwao huko wanatu-ignore kinomaaaaaaaaaa! Mie simfagiliii mzungu kabisa namuona kama nguruwe tu na sie ngoja tuanze kuwarushia miogo,baroteli usikonde na wewe tembea na muhogo wakirusha ndizi na wewe unawarushia mihogo!
     
  7. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh!!! Mario B anaweza maana hajatulia
     
Loading...