Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitamwambiaje mchumba wa zamani kuwa sitomuoa tena

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by laussane, Feb 9, 2010.

  1. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jamii!
    Unamwambiaje mchumba wako wa zamani kuwa hutofunganae ndoa tena? kwasbb umeshaoa naombeni mchango wenu!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    heartbreakers
     
  3. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye hajui kama umeshaoa?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lau!! Swali lako ni gumu lakini lina majibu mengi.
    Kwanza unaweza kunipa sababu kwa nini humuoi mchumba wako huyo unaye mbwaga? na kwanini unamuoa huyu unayetaka kumuoa?
     
  5. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hajui tunaishi nchi tofauti na ata hivo mawasiliano hayakuwa mazuri kw kipindi kifupi tu km 3 months hivi
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inaonekana hukumwambia kama unaoa ukakaa kimya ukimweka kwenye matarajio ya kuolewa na wewe. na hilo ni kosa kubwa ulilomfanyia mwenzio.
    Unamwambia kwa mdomo na maneno kama ulivyosema hapa jamvini.
     
  7. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndibalema mpenzi wa zamani hajanikosea kabisa, na huyu mke nimempendea vingi tu ana sifa ya kuwa mke pia
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    u will pay for that,rememba wat goes around........y did u date her?
     
  9. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mchumba ambae sijadate nae hata once ila alikuwa mchumba tu kwa kuwa namuona binti na nampenda, lakini sijashare nae mapenzi naomba nieleweke! zaidi ni sms na kupigiananae simu tu
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani jamani nyie mahusiano haya!!.................kazi kweli kweli!!

    haya muhusika tupe sababu basi ya kutomuoa dada wa watu.... maana tuisje tukaanza kukurukia kumbe sababu yako una mashiko
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na ahadi ya kumuoa ukampa??? je kwa muda gani?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,153
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    Miongoni mwa vyanzo vikubwa vya chuki na kisasi ni mapenzi na pesa.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,153
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    anti mama therengeti, umeshawahi kuumizwa?
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Do you know that you have wasted her time? yawezekana kapata wachumvba wengi tu wa maana kawamwaga kwa ajili yako kumbe wewe ushaoa. **************
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu bila kuficha umefanya kosa kubwa. Kuumiza nafsi ya mtu (kimapenzi) ni kosa kubwa sana.
    Lakini pia kuendelea kumdanganya (kutomwabia ukweli) ni kosa maradufu.
    Mwambie ukweli kuwa wakati wako wa kuoa umeshafika na umeshaoa ila msisitize kuwa sababu ya kutomwoa yeye sio kwamba humpendi ila imekubidi.
    lakini Kaka utamuumiza sana.
     
  16. M

    Msindima JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijakupata mkuu unamaanisha nini unaposema mchumba tu? Kwa hiyo uchumba wenu zaidi ulikuwa kwenye sms na kupigiana simu hakuna hata siku moja mliwahi kukutana angalau na kupanga future yenu?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mmhhhh!1
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeh nishaumizwa dia,kwani unadhani wanaume wanaangalia nani wa kumuumiza ?yyte tu wao wanampa za chembe
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    What do you mean hujadate nae??? anakuwaje mchumba wako without dating??? Au unamaanisha you have never slept with her??? Hiyo haijalishi bwana bottom point ni kwamba you drove her close to you to the extent of making her beleive that you were hers hata kama mnakaa mbalimbali.

    Yani I feel verry sorry for the poor girl kwa sababu that kind of s**t hurts a lot and you men you keep doing it no matter how many times inasemwa kuwa its never fair kwa part nyingine.

    KWA NINI HUKUMUAMBIA UNA PLANS ZA KUOA MTU MWINGINE BEFORE YOU GOT MARRIED????
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ahhhhhhhhhhhhhhh jamani nyie wanaume wengine ni selfish mnooooooooooooo!!!
     
Loading...