Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitamwachaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pisces, Jul 18, 2011.

  1. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu, nimepata mpz miezi minne sasa, mwanzo nilimwamini but kadri siku zinavyozidi kwenda nashindwa kumwelewa. Namkuta na msg za kimapenzi na jamaa yake wa zamani, nikimuuliza sababu hazieleweki. Anapigiwa simu usiku wa manane na jamaa zake wa ofisini nikimuuliza anadai ni masuala ya kikazi. Aliomba chuo akajiendeleze tukajaribu apate hapa hapa dar but ikawa bahati mbaya kapata mkoani, nikahuzunika baby atakua mbali but yeye karurahia sana. Nilipomuhoji anadai anapenda kukaa mbalia na mimi ili anipe muda wa kujijenga kimaisha. Naanza kudhani ana uhusiano tena na mwanaume zaidi ya mmojakwa kuwa mara nyingi kuna simu akipigiwa hujing'ata ng'ata tu. Akili yangu inaniambia hanifai, ila je nitumie mbinu gani kuachana nae kabla sijapoteza muda mwingi zaidi. Nishaurini ndugu zangu.
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Mbona ulipomu-aproach hukutuuliza?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Mega kwa mara ya msho kisha jigawe! Mwana haachwi kwakumkashifu au kumtusi,au kumpiga! Utashindwa kupata huduma siku ukikwama kaka, mwache kisport nae tena atafurahi!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    miezi minne tu pole sana ..

    duuhhh
    kama uliyosema ni kweli basi
    mtakuwa mnadanganyana..

    mwambie tu ukweli ...( msipotezeane muda)
    kama hamna future pamoja
    haina maana kutokuambiana ukweli.......
    unless mnatumia tu kwa sex...
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Yani umemla uroda weeeeee,leo unataka kumuacha!
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama ulivyoamua kumtongoza ni kwaababu alikuvutia ila sasa amekutibua bas amua kumwaga
     
  7. lono

    lono Senior Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utamwachaje?? kwani ulimuanzaje???
    hata kama huwezi soma basi ielewe picha mtu wangu,, sioni unachosubiri hapo
     
  8. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hajamla uroda, wamekulana uroda.
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Bado unasubiri nini hapo sasa? Ujasiri wako ndio utakuokowa na kifo au hujui kuna HIV na VVU!
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asikupotezee mwambia kua tabia yake na yako haziendani kwahiyo ajipange,na wewe usonge mbele na maisha utampata asiekupa Bp.
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jivue tusije kubeba kwenye kisalfet!
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hakupendi huyo...kaa kimya kama atakutafuta
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Amefurahia kwenda kusoma mbali na wewe kwa kudai kwamba atajijenga, baba ushakuwa kikwazo cha maendeleo ya mtu kimbia kama huna miguu ili mtu apandishe chati ya maisha.
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mwambie tu kwa lugha nyepesi kuwa tabia zake zimekushinda ashike njia aende tu.
     
  15. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unamuogopa au?! Yaani ana tabia na mienendo usiyopenda halafu unashindwa kumwambia?! Sasa hapo unategemea una future naye?! Jifunze kuwa muwazi kwenye maisha yako ya mapenzi. Mwambie kwa ustaarabu kabisa kuwa huwezi kuendelea naye kwa sababu 1, 2, 3. Ila usimkashifu wala kumtukana kabisa.
     
  16. m

    muhanga JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    post yako inaonyesha kuwa wewe na huyu binti mlishaanza kuishi kama mtu na mke maana unajua simu zake za usiku wa manane n.k.n.k. Ushauri yangu wa bure ni kuwa uwe makini sana.... miezi 4 ni michache sana sana kwa mwanamume aliye serious na maisha na hata anayejali afya yake, kuamua kuchukua uamuzi wa kulala na kuamka na mpenzi aliekutana nae miezi 4 tu iliyopita!!! kama umemchoka subiri akienda huko chuo cha mkoani iwe ndio byebye halfu next time ujifunze na uwe makini zaidi
     
  17. charger

    charger JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah nimecheka kweli kwani kukaa mbalimbali ndio kuna mwezesha mtu kujipanga kimaisha?? mkuu hilo nalolinahitaji phd?
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    fanya maamuzi magumu, jivue gamba hilo kaka, asikupe shida huyo kuwa km simba mwituni, windo moja likiingia chaka jipange upya! anza na windo jingine lenye uhakika. ukiona mwanamke anafurahia kukaa mbali na wewe ujue mpo wengi hapo!
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    go go go
     
Loading...