Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nitamu handle vipi mwanamke aliyetahiriwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Mayu, May 29, 2010.

  1. M

    Mayu JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wana jf nisaidieni kwahili nasikia wanawake walio tahiriwa hawana kabisa hamu ya tendo na hawafiki kileleni kabisa sababu ilesehemu yenye kufanya kazi hiyo huwa imeondolewa. nakwamba eti kuna namna ya kuwafanya wakati wa tendo ili wajisikie.
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.hapo romance kwa wingi kabla ya mechi vinginevyo utaaibika.
    2.kila mwanamke akishughulikiwa inavyostahili atapiga bao tu/atafika kileleni.
    3.hawa inabidi ufanye kazi ya ziada kudill na other sensitive organs.
    4.wakati ule anahitaji/wakati anakaribia period ni wakati muafaka sana kuitisha mechi ya kirafiki.
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi huwa hawaji kabisa hata wakijiweka vidole wenyewe????
     
  4. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KWELI TALL KAZI YA ZIADA MAANA HATA MIMI NILINIKUTANA NA HALI HIYO KWA WADADA WAWILI.MWANZONI SIKUJUA LAKINI BAADAYE MAMBO NILIYOYAKUTA YALIKUWA NI BALAA. WA KWANZA AKAANZA KWENDA KUNYUME NA MAU,.LE KISIRI BILA KUNIAMBIA YAAANI AKAWA ANAPELEKA KITU KISIRI,MPAKA NILIPOMFUMA .KWELI ILINIUZI MNO, LAKINI AKAJA KUNIAMBIA NIAMBIA NA KUNIONYESHA SABABU JINSI ALIVYO KEKETWA, ALIKUWA ANAKIMBIA MAUMIVU NA NDIO IKAWA ANAFANYA HIVYO.. NDIO IKAWA MWISHO WETU
    MWINGINE KWAKE NILIKUWA NIKIONYESHA DALILI ZA KUMTAKA TU KIMAPENZI ,ALIKUWA ANATETEMEKA NA KUHAHA NYUMBA NZIMA,.NA ALIKUWA ANALIA WAKATI WA TENDO ,HATA LUBRICANTS HAZIKUSAIDIA,TULISHAWAHI KUKAA MIEZI MITATU BILA KUFANYA KITU NA ALIKUWA HALALAMIKI..KOSA LILIKUWA NIKIOMBA VITU TU, HAPO AMANI ILIKUWA INATOWEKA.,MZEE ILIBIDI nitoke NDUKIII.. DUUU.,,mpaka leo nikikumbuka it was a bad history... MILA NYINGINE NOMA MNO
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    nIMESIKIA JAMBO KAMA ILI INGAWA SINA UHAKIKA
    NAONA WADAU WAMEKUPA USHAURI, USE IT
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    May 30, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160

    Nikweli ndugu hayo unayo yasema lakini pia inategemea na jinsi alivyo athirika kwa kitendo hicho kwa habari zaidi F bofya hapa utazipata na mambo mengine
     
  7. M

    Mayu JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    thanks kwa michango yenu
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nenda naye tarartibu na umwandae kiakili kuwa unjua tatizo lake na usikimbilie kujitosheleza wewe; mara kwanza na ya pili unaweza usifike killeleni na wakati wa kuingiliana usiingize uuume wako wote!
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :frown:
     
  10. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pamoja na ushauri uliyotolewa na wengine,ni rahisi sana kuwamudu wanawake walifanyiwa tohara.
    1. Kwa kuwa wanawake waliotahiriwa ni wasafi na huwa hwanuki maeneo nyeti, nenda chumvini kwa sana.
    2. Piga katerero kama huna akili.
     
  11. k

    kaiya Member

    #11
    May 31, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usafi na uchafu ni tabia ya mtu. kama mwanamke ni msafi awe katahiriwa au hajatahiriwa atakuwa msafi tu.
    na kama mwanamke ni mchafu vivyo hivyo. inaonekana wewe una bahati ya kukutana na wachafu, pole sana jitahidi kutafuta wasafi
     
  12. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chumvi hupigwa eneo sensitive,.nakwambia,..sasa hayo maeneo ndio yanayo ondolewa kimila,.kutofautiana na makabila mengine hula yote yaani yote na kisimi , na mapezi ya nyumba.mengine hula sehemu tu,.sasa hiyo ni chumvi gani unayoisemea,.au ni kujisumbua? Acha ushabiki mila nyingine noma bwana.,.

    Acha hiyo tabia kwa wengine unajisumbua chumvi kwao ni uchafu,.
     
  13. b

    ba nso JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    ni kazi ngumu kumfikisha kilele, kama nazi kuvunja jiwe vile..
     
  14. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo inatakiwa kushughulika na maeneo mengine sensitive. Demu wangu yaani kwa foreplay ya dakika45 na kudeal vizuri na kifua lazma afunge goli bila ya kugusa ikulu. So insertion si kitu pekee cha kumpa raha... Fanya foreplay ya ukweli
     
Loading...