Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitamtoaje huyu virus anaye-fill the free space kwenye hard disk, nimechoka ku-restore my computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by T3RN3K, Jul 23, 2011.

  1. T

    T3RN3K Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    guys kuna haka ka-virus kananikera kweli, kanafill empty space kwenye my hard disk with files i cant see!! pls hlp me on how to gt rid of thng!!!
     
  2. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata mimi imenitokea hii leo. Kuna mtu alikuja na flash yake ghafla nkakuta hard disk zangu zote mbili zinakaribia kujaa ikabaki space kidogo tu ya MB kadhaa. Nitafurahi kupata msaada wakuu.
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaribu click kwenye harddicks nenda kwenye my properties tafuta sehemu iliyoandikwa diskdefragmentation click hapo utaulizwa do u want 2 defragment yo hard disk click halafu utaona usizme machine hii ktu ikiwa kwenye process
     
  4. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,091
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kanaitwaje hako kavirus?
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inaelekea computer yako iko protected na weak Antivirus. Jaribu kutumia Bitdefender naamini itasafisha uchafu wote huo baada ya deep scan.
     
  6. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The easiest approach ni kujaribu kutumia linux-ubuntu.si lazima ufanye installation,weka cd au dvd yenye ubuntu,boot from cd then endelea kufuata simple screen instructions hadi utapoona flash yako au drives zako.open your hard drives or flash na utaweza kuona suspicious files zimewekewa x au red mark.Delete hayo ma-files.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Wanakudanganya mwaya hao wote, noja nikutumie pini au sindano ya kushonea au hapo ulipo kama utapata mwiba au kitu chenye ncha kali kinaweza saidia sana, ikishindika kabisa, chukua sabuni na maji mengi loweka kwanza then I am sure baadae itakua imetoka. Just kidding bana, well zingatia ushauri uliopewa hapo juu.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Format pc kisha Weka kaspesky anti-virus..nimeshawahi kuexperience hili tatizo.
     
  9. s

    shakaganda92 Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehe pole saana bwana mkubwa that virus ni rahisi saana kumtengeneza na kusambaza kwa wengine to recover the freespace you have to manually delete the file which is not going to be easy coz huwa ipo kwenye program files on the windows directory hapo bana jus format tha thing...
     
  10. S

    Slm Senior Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pls dont format your computer ngoja nikusaidie, ila ili nikusaidie nahitaji ushilikano wako computer yako itakuwa na aina furani ya malicious programs ambazo zinarun in background, yaani background process, zinachofanya ni kucopy files kutoka kwenye flash ambayo itakuwa connected to your computer na kujaza hard disk space. Sasa cha kufanya kwanza ni kujua ni aina gani ya file linalo coz hilo tatizo fungua task manager cheki ni process gani zinarun kuna proces kama update.exe zinamchezo huo kinachofuata ni kujua location la hilo file ili kujua proces location u need to have this program unlocker.exe ni free na size ni ndogo u can download it .
     
  11. S

    Slm Senior Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pls dont format your computer ngoja nikusaidie, ila ili nikusaidie nahitaji ushilikano wako computer yako itakuwa na aina furani ya malicious programs ambazo zinarun in background, yaani background process, zinachofanya ni kucopy files kutoka kwenye flash ambayo itakuwa connected to your computer na kujaza hard disk space. Sasa cha kufanya kwanza ni kujua ni aina gani ya file linalo coz hilo tatizo fungua task manager cheki ni process gani zinarun kuna proces kama update.exe zinamchezo huo kinachofuata ni kujua location la hilo file ili kujua proces location u need to have this program unlocker.exe ni free na size ni ndogo u can download it. Baada ya installation nenda kwenye drive iliyokuwa affected right clic it na go to unlocker then unlocke itafunguka itaonyesha proces zote zinazorun kwenye hiyo drive unlock proces ambazo unawasiwasi nazo becarful not to kill or unlock windows files coz ni os files . Nitaendelea umeme ukirud
     
  12. T

    T3RN3K Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nitajaribu hyo!
     
  13. T

    T3RN3K Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante kwa ushauri, lakin hapa c ntakuwa nafanya gueswork ambyo inawza ikasababsha kufuta system files!
     
  14. T

    T3RN3K Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    natumia kaspersky mkuu!
     
  15. S

    Slm Senior Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    this is gud but u may not be able to locate huyo virus au hayo mafile yaliyojaza hard disks
     
  16. T

    T3RN3K Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    but i need 2 knw da source! Kuformat na kuinstal windows plus drivers kila wakat takes time mkuu!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tupa hiyo computer yako imeshakuwa ya zamani. Kwanza si ilikuwa mtumba? Sasa usinunue tena mtumba, nenda kanunue kitu mpya, siku hizi mpaka kwa installment unalipa halafu hakikisha unaweka anti virus za uhakika na si za piracy.
     
  18. S

    Slm Senior Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana si gueswork ilishanitokea mimi hili tatizo kila wakati computer yangu ilikuwa inaful hard ndio nikagundua ni aina fulani ya virus anakopi the entire flash to your hard disks na sehem huwa yana pelekwa ni kwenye directory au folder named Document and settings in local disk c na yako hidden
     
  19. S

    Slm Senior Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sorry bro hilo tatizo la jamaa si hardware problem anaweza kununua mpya siku hiyo ikakumbwa na the same tatizo
     
  20. T

    T3RN3K Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    natumia hp probook, 230gb hdd, i3 procesor (@2.6ghz), 4gb ram! Antivirus zote ni sawa b t legal o illegal. If u cnt help kaa pembeni!
     
Loading...