Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitampata wapi huyu mrembo hapa JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Mar 19, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwenye mvuto kama FL,
    Mpole na mwenye ngozi nyororo kama Lily Flower,
    Swagger unyenyekevu na upole kama za JS,
    Ateme nondo za ukweli kama WOS,
    Mcha Mungu kama Charity,
    Mwenye umbile la kibantu kama CheusiMangara.
    Mchesi na mwenye kujituma jamvini kama BHT,
    Mwenye msimamo usioyumba kama Preta,
    Mfia nchi kama Gender Sensitive,
    Asijichanganye na jinsia yake kama itei tei lya kite.
    Mwenye kujali watoto asiwaache Arusha kama Nyamayao.
    Mwenye kuota umilionea kama Binti Maringo.
    Awe mshereheshaji wa kicheni Pati ya JF kama Maria Roza
    Awe anajua kuimba(Vocalist) kama MAHAI.

    Nitampata wapi huyu bibiye.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    opoa wote tu hao..
    mwisho ndo utajua yupi anaekufaa......
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Du , kweli unawajua.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold niko kimaslahi zaidi.

    Ongeza na hii kiongozi ili upate kitu murua 100%.
    Awe mshauri nasaha kama Mwanajamiione
    Awe anadeka kama Pearl
    Asiwe anatema kiblurey kama Noname.
    Ajue kujiandaa kama Shishi.
    Awe na sifa ya kujifungua bila woga kama mama 5Js
    Awe anakumisi kama babylove................
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weekend imeanza vizuri...
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    kwa safari, netball, kuimba au......
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Kuolewa! Unaanza kukaba penalti sasa.
     
  8. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli Bw. Kimey, hata me naona weekend imeanza, zinaanza kudondoshwa laini laini kudissolve sumu za week nzima kwenye mind. Teh teh
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i see nguli huyu mrembo unayemtaka yuko mahala lkn unahitaji msaada wa roho wa mungu ili uweze kumpata.!
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hucheleweshi! Upo makini kweli.
    aiyaiya kuolewaa! ntarudi nyumbani kutembeaaa!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Ongeza juhudi, bahati inaweza kuwa yako.
    Huyu kijana yuko desperate. Ameshaniomba niwe bestimani kwenye harusi yake.
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shemeji una maanisha nini?n Mdogo wangu ana habari hii?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Nipigieee! Mpenzi wangu nipigieeeee!
    Nikupe namba za nguliiiiii!
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nguli unajua pa kunipata darling au sio??? kwenye PM........
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Nimeshakuelewa. Ngoja nimsaidie nguli;
    Awe mnoko kama Carmel.:D:D:D
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Unaanza kujipigia chapuo?

    Uko tayari kuwa mke wa pili wewe?
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zidisha MAOMBI Baba... Utampata tu:
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i love broda Nguli lkn vigezo vyake daaah sina vyote mtu wangu.
    lkn afate ushauri wangu niliompa.afunge,asali,amlilie mungu maombi maombi maombi tu.
    vipi wee chrispin huwezi kunitwaa kama nilivyo na vigezo vyangu hafifu?
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukinipa namba za Nguli na wewe unataka umpigie nani?
    Lol!
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sana mtu wangu siku ya leo hakuna kujipa presha ni vitu laini laini mpaka tyme ya kukaa counter ifike!!
     
Loading...