Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nitamjuaje mwenye simu yenye namba za airtell?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ejom, Apr 18, 2011.

  1. e

    ejom Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nimepigiwa simu na mtu namba zake ni za Airtel katika kuongea kaaza kunitukana sasa ninataka kujua huyu mtu ni nani nitumie njia gani kumpata
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    kama amejisajili utampata......nenda ofisi za airtel.......lakini kwa nini akutukane hivyo?....au inawezekana ni wrong number?
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sometimes mambo kama haya unayapotezea tu (kama mnavyosema vijana wa siku hizi)! Utafuatilia mangapi ndugu yangu dunia yenyewe hii? Au ndio mtindo wake siku nyingi? Kama ni mara nyingi, well, unasababu ya kufuatilia ili asiendelee, lakini kama ni mara moja, ahh! Achana nae (usije ukatumia energy na pesa zako kwa mambo ambayo hayatakupa manufaa yeyote) Unaweza kufuatilia ukakuta jamaa/bibie kakosea namba - na ikawa kesi kama tunazoambiwa za jamaa wanaouza ng'ombe washinde kesi ya kuku!!

    Ndugu yangu mmoja husema hivi: "Yanakuwa matusi au kashfa kama tu:

    • Ni hadharani, au
    • Umekubali yawe matusi."
    Someone else once said: "Nobody can make you inferior without your consent"
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160

    So simple ndugu yangu,
    Sajili namba yako kwenye huduma ya AirTell PESA then jaribu kutuma hela kwenye hiyo namba automatic jina la huyo mtu litakuja.
    Kwa kampuni yoyote ya simu siku hizi ni rahisi sana kujua namba ya mtu kwa njia hiyo.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mtumie msg fupi tu ili roho yako iridhike: ''acha ushamba wewee'',then mpotezee!usishushwe sukari na mtu ambaye he/she doesnt matter in ur life
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nitumie namba yake kwenye PM kuna jirani anafanya Airtel nitakutumia jina lake na anakoishi.
     
  7. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu "Someone" ni Eleanor Roosevelt, alikuwa mke wa Rais wa zamani wa Marekani Franklin Delano Roosevelt. Rais huyu alipata kuongoza Marekani kwa vipindi vinne (si mfululizo nadhani) na aliongoza Marekani wakati wa Great Depression na Vita ya Pili ya Dunia. Aliridhia kuanzishwa kwa "Manhattan Project" kufuatia barua ya Dr. Albert Einstein juu ya uwezekano wa kuengeneza mabomu ya nyuklia. Yalitengenezwa mawili, moja la Plutonium jingine la Uranium 235, miji ya Hiroshima na Nagasaki ikawa wahanga. Aliyeruhusu kupigwa Japan ni Rais Harry Truman kwa Kuwa Roosevelt alikuwa amekwishafariki.

    Thanks for the quotation.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Usipoteze muda wako wewe fanya mambo yako!
     
  9. c

    ccr airtel Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kampuni hairuhusu kutoa taharifa za mteja...labda kama huyo jamaa ataamua kwenda polisi,kisha polisi wakaja kufuatilia taharifa za huyo mtu (kiaamidili zaidi)
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu vitu vidogo hivyo achana navyo..
     
  11. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Au umetembea na demu wake Kama ww mwanaume au umetembea na mume wake kama ww mwanamke. Hilo utalitatua mwenyewe
     
  12. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi napita tu
     
  13. S

    SURNAME Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni trial and error,kama huyo mtu ajasajili huduma ya airtel pesa hauwezi jua jina na unaweza mfaidisha kupata hela,nenda katoe malalamiko yako ofisi za airtel.
     
  14. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe kwamba kama wewe umesajiliwa na huduma za pesa afu unayemtafuta hajasajiliwa huwezi kulipata jina lake. Ila ktk upande wa kutuma pesa jaribu kuwa mjanja, yaani unapotuma pesa tuma pesa zaidi ya salio lako, huwa pesa hazitaenda na utapokea ujumbe kuwa salio lako halitoshi kutuma pesa. La sivyo ukituma pesa zilizochini ya salio lako lazima upoteze. Nawasilisha hoja wadau.
     
  15. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uliwezaje kuvumilia

    akutukane? Mimi mtu kama

    huyo nakata simu tu, ya nini

    nikae kuumiza kichwa na

    kichaa! Alah!
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi si ndogo!
     
Loading...