Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NItamjuaje baba wa mtoto!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Sumba-Wanga, Oct 26, 2011.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wana JF Rafiki yangu mpenzi amekwama, ana huzuni kubwa sana ya yaliyompata. Naomba ushauri wenu. Sitaweza kueleza kila kitu. lakini ni long story.

    Kifupi. Ana jamaa ambaye ni mume wa mtu. walianzana naye kama 4 years ago. wakati anamfuata, jamaa alisema kuwa hana mke kwa sasa. Mkewe alifariki. Jamaa alionyesha mapenzi makubwa sana. Baada ya miaka 2, dada akajua kuwa jamaaa ana mke. Kila alilifanya dada ili kumtema jamaa, imeshindikana. Jamaa ni kinganganizi, amejipeleka kwa ndugu wote wa dada eti anadia anataka kuoa. Jamaa habanduki kwa dada, kila siku yupo,. Jamaa ana wivu, dada hana rafiki wala nini! dada hana hata nafasi ya kupata mchumba.

    Ikatokea bahari dada amekutana na mtu ambaye wanapanga kuoana, shida atamtemaje jamaa, ambaye yuko violent na anakaba hata corner?
    Sasa dada akapanga kuzaa na jamaa ili mimba ikitokea amwambie jamaa ili waachane. Bahati nzuri dada akafanya mapenzi na mchumba siku ya 10 na wakafanya tena siku ya 13 machana. Bahati mbaya siku hiyo hiyo ya 13 jioni jamaa akaja, na dada hakuwa na ujanja wakafanya mapenzi usiku. Dada ikamuuma sana, kwa kuwa hadi sasa hajui baba wa mtoto atakuwa yupo. Mzunguko wake ni 28 days. Msaidieni wana JF, msimcheke, msimchambe, ni ya dunia haya!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    NA AKOME KUBADILI WANAUME KAMA NGUO, kwani alibakwa au kataka mwnyw? Eti hamtaki jamaa lkn anafanya naye ngono? Huoni unafiki na uuaji, Aende akapime ukimwi ili asije akamwambukiza mtoto,......NB 60% mtoto anaweza akawa wa jamaa mpya
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli dunia tambara bovu! ukalale na wanaume wawili tofauti kwa tofauti ya masaa tu!
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angel umekuwa mkali sana! Jamni umeshatendwa! Umewaka moto kama kifuu cha nazi!!! ehh, mwenzako amekwama na anahitaji msaada, wewe unamwakia moto! Haya asante kwa mchano wa mawazo!
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa, ila alikuwa hana jinsi! Imagine, kma ni kufikiria kwa mtazamo huo bila kujali case yake, hebu jiulize amelala na wanaume wangapi katika siku 30 zilizopita? Jibu ni 1!!! Swala la masaa, kama liavyoseme, ni bahati mbaya
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    There is always 'jinsi'. Hakupaswa kuwa na uhusiano na watu wawili kwa wakati mmoja. Huyo jamaa mpya anajua uwepo wa wazamani? Anajua kama anataka kuzalishwa ili tu dada ajinasue kwa jamaa yake wa zamani?

    Siamini kuwa mtu huwezi kujikwamua kutoka kwa mwanamme kama ukiweka nia thabiti
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135



    Hapo nakubaliana nawe
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hatari sana, wanaume wawili nyama-kwa-nyama siku moja?! Lakini hayatuhusu, hivyo nitastick kwenye kujibu swali lako kadri niwezavyo.

    Kusema kweli katika hali hiyo hapo, kuweza kufahamu baba wa mtoto ni mpaka DNA test...au kwa kutumia blood groups (japo hii sio definete lakini inaweza kukupa idea). Kwa kifupi hapo ni mpaka mtoto azaliwe ndio ataweza kujua baba kwa uhakika.

    Hii ni kwa sababu....siku ya 10 ni vigumu kupata mimba kama ana mzunguko wa siku 28. Lakini siku ya 13 uwezekano ni mkubwa sana, lakini tatizo alilala kavu na wanaume wote wawili.

    Kwa mzunguko wa siku 28, yai kwa kawaida litatoka siku ya 14...hivyo basi, kwa kuwa yeye alilala na wanaume wote siku ya 13 ambapo yai lilikuwa halijatolewa bado, mbegu za wanaume wote wawili zitakuwa zinaranda zikiwa zimechanganyika kwenye fallopian tubes kwa siku nzima zikisubiria siku ya 14 yai litolewe ili zianze kupigania kulirutubisha..na hapo hakuna principle ya 'first in' ndio ana haki ya kurutubisha, kwani mbegu za wanaume wote zitakuwa zinastrugle kutoboa ukuta wa yai la kike ili kuingia na kurutubisha....huwezi kujua mbegu ya mwanaume yupi ilifanikiwa kutoboa na kuingia na kurutubisha!

    Asubirie tu DNA au Blood grouping ili kujua baba.
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Angel hiyo 60% imekuja vipi? Sio kweli....hapo ni 50% kwa 50%! Kwani mbegu za wanaume wote zilimwagwa siku ambayo yai lilikuwa halijatolewa bado, na zilifika kwenye fallopiana tube na kusubiri yai litolewe kwa siku nzima...kisha kugombania kurutubisha, na mshindi anaweza kuwa mbegu yeyote toka kwa mwanaume yeyote kati ya hao wawili!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Malizia kabisa, bila kinga! UKIMWI kweli haukwepeki!
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mmoja akiwa ni mume wa mtu ambae most probably analala na mkewe kavu pia. Mmoja ni jamaa aliyepatikana hivi karibuni (asiyejua hata uwepo wa mume wa mtu kwenye equation) ambae nae anaweza kuwa analala na mwengine kavu kavu!

    Haponi mtu
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyo dada mpumbavu kabisa itakuwa njaa ndo maana inamuuma kumtema huyo mme wa mtu.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Mwalimu wangu Gaijin samahani, off topic

    Kavukavu unamaanisha nini? Kuna tofauti kati ya kavu na kavukavu?
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndugu yng OKADA naomba uniwie radhi km nimekukwaza ila kiukweli NIMEUDHIKA SN kuskia eti MWANAMKE MWENYE AKILI TIMAMU anafanya ngono na wanaume 2 kwa siku 1, huo ni upumbavu na upuuzi, mwanamke unayejiheshimu huwezi kugawa mwili wako hovyohovyo namna hiyo eti kisa jamaa anakung'ang'ania hvy inabidi ubebeshwe mimba na mwingine ili akuache?why? UPUMBAVU HUO tena mwambie akatubu mana amefanya ZINAA, KASEMA UONGO, KATAMANI
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    kweli asilimia 80 ya binadamu ni vichaaa.....
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Manaake hata mate hawakupaka friction ikazaa mimba
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Simple,awaite wote wawili wasimame kushoto na kulia kwake. Ateme mate meengi kwenye kiganja cha kushoto,then ayapige na vidole viwili baada ya gumba.yatakaemrukia ndo baba wa mtoto. Kila la kheri
     
  18. caven dish

    caven dish Senior Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi sina utaalamu wa kidakitari ila tu ushauri wangu akapime na UKIMWI sio mbaya akajua afya yake ili apate kujua aitunze vipi hiyo mimba yake!
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jibu la Mchwechwele nafikiri linajitosheleza

    hahaha ......loh JF kuna vituko
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo dada jamani hayuko serious,
    atashindwaje kumuacha huyo mume wa mtu kama kweli amedhamiria?

    Hapo hana ujanja asubiri tu mtoto azaliwe kama Dr. Riwa alivyoshauri.
     
Loading...