Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitalipwa kwa njia gani? msaada!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Columbus, Sep 5, 2012.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimepata mteja wa industrial laptop yangu nje ya nchi(Spain)na ametaka kuinunua, sasa nimeshindwa nianzie wapi? kama nitaamua kutumia Carrier kama DHL taratibu zikoje, malipo yatafanyikaje kuepuka utapeli? nadhani jibu litakuwa na manufaa kwa wengine pia.
     
  2. chash

    chash JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, napendekeza utumie njia ya escrow. Escrow ni kampuni ambayo inachukuwa nafasi ya mtu wa tatu kwenye biashara ili kuhakikisha mnunuzi na muuzaji wameridhika na biasharaa. Hiyo ni kusema mnunuzi atalipa escrow kwanza, wewe utatuma mzigo direct kwa mnunuzi na tracking number uwape escrow. Watahakikisha mnunuzi amepokea mzigo na ameridhika ili wakukabidhi hela yako. Hapo hakuna yeyote ataweza kumtapeli mwingine. Ili kuelewa zaidi na kujisajili kwenye escrow nenda kwenye hii link https://www.escrow.com/solutions/escrow/process.asp

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    1.napendekeza utumie njia ya escrow. Watahakikisha mnunuzi amepokea mzigo na ameridhika ili wakukabidhi hela yako. Hapo hakuna yeyote ataweza kumtapeli mwingine. Ili kuelewa zaidi na kujisajili kwenye escrow nenda kwenye hii link https://www.escrow.com/solutions/escrow/process.asp

    2. malipo ufanyika kwa njia ya debit/credit cards/ paypal/ alertpay etc
     
  4. a

    arinaswi Senior Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli jf ni nioumer!!!!! Thanks a lot chash, umetusaidia wengi sana
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135


    Samahani mkuu hizi njia ulizoshauri zinafanyika hapa Tanzania, benki za Tanzania zinatoa Debit/Credit cards zinazotambulika kimataifa? na hizo paypal na alertpay ni nini?
     
Loading...