Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitalikumbuka jina hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukikoj, Jun 13, 2011.

  1. lukikoj

    lukikoj Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza nikubali au nikatae shutuma nyingi zilizotolewa kwa jina hili, lakini kwa namna moja au nyingine sitolisahau jina hili "BENJAMINI WILLIAM MKAPA" he was the president real
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    my president ben a.k.a mr clean, ila alichafuka na vumbi kidogo
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You are very right. BEN was the best president so far we have had. Long live BWM
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwa kuuza migodi yetu kwa wazungu
     
  5. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    long live Ben. Siku moja alisema/alinukuu "wacha kupiga mayowe...." Tunayaona sasa.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuwa 100% complete,aliwasha moto wa kuni mbichi,sasa kuni zimekauka na moto tunauona,ila nikifanya comparison,BEN yuko juu ya wenzie.Kwangu mimi mr.fake smile ndo floppy zaidi ya wote!
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    LUKILOJ...mtima wangu umetulia ...uache huo mchezo wa kuuchokonoa, tena nimesema niache.....! huwezi gusa mada ambayo unajuwa sitaweza kukaa kimyaaa.....! ila uliyoeleza yanatosha...!
    NAMKUMBUKA...... ALIRUDISHA HESHIMA YA PESA,WAFANYAKAZI,TANZANIA...... NA SASA MIGOGORO MBALIMBALI INAMTAMBUA YEYE NI NANI....! LIVE BEN....LIVE BEN....!
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yah. Ben waz a good man
     
  9. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi ni rais bora wa karne ya 21 afrika!!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ... yeah, who established a private company kwa kutumia address ya ikulu
     
  11. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii thread haiwezi kupita bila kuichangia. BWM was a great leader wkatae wakubali. Alikuwa na vision, alikuwa na priority, alikuwa na decision na hivi ndiyo vigezo vikubwa vya strategic leadership
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Stuxnet... haina ubishi, Mkapa was Tanzania's gift from God, i like him and i admire him most.... actually hadi leo ndoto yangu ni kupata wasaa, nikae nae, nipate glass ya black label na kumuuliza mengi sana kuhusu yeye nimeshafanya jitihada nyingi za kumpata na nadhani kabla ya desemba ntamuona.... he is my hero but ya kufungua ofisi ikulu haiwezi kusahaulika

    My point hapo ni jinsi unavyoweza kuwa good manager ukadhani mkeo na vision yako

    the best quote from Mkapa ni ile aliyowaambia waandishi wa habari wakati wa WEF kuwa "wawe watanzania" - the statement carried 1,000,000,000,000 kilos.... je alieleweka??

    nikimuona ntwaambia
     
Loading...