Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitakuwa StarTV Tuongee Asubuhi Kesho Tar 13/03/2012 - Mada ya Uzazi Salama ...Utepe Mweupe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HKigwangalla, Mar 12, 2012.

  1. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimealikwa Star TV Tuongee Asubuhi kesho tar 13/03/2012 saa moja kasoro robo na Bw. Jacob Markus ambapo tutaongelea Utepe Mweupe (white ribbon) ... mambo ya Uzazi Salama, moja kati ya maeneo yangu ya interest (kuwatetea akinamama wajawazito na watoto chini ya umri wa miaka mitano) na niliyoyafanyia kazi kwa muda mrefu zaidi wa maisha yangu ya kitaaluma na moja ya sababu za mimi kugombea Ubunge!
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli lisemwalo lipo......, ila nafikili ni too late maana mweshimiwa keshamaliza tatizo na jamaa hang'oki....
    Kila la kheri na mada yako
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa Taarifa ...
     
  4. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nini mkuu, mbona sijakuelewa?
     
  5. k

    kiagata Senior Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiandae na maswali kuhusiana na madai yaliyosababisha mgomo wa madaktari.
     
  6. p

    pazzy Senior Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Je,nikweli Dr kigwangalla nimtetezi wa akina mama? mbona ulikuwa kimya wakati serikali Inayoongozwa na chama chako Ikikukabidhi shangingi {VX} nakupitisha mpango wa kupeleka BAJAJI kwenye vituo vya afya{zahanati} ili ziwabebe akina mama wajawazito? je,wewe unaweza kuluhusu mkeo akishikwa na uchungu atumie usafili huo kwa barabara za vijijini....au mliamua kupima uelewa wa akina mama wakitanzania?

    TANZANIA YENYE NEEMA NI YETU SOTE.
     
  7. R

    Ralph Nicholz Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    chonde chonde kaka mkubwa, tumeshapata taarifa kuwa mmeshaletewa muswada mtakao ujadili bunge lijalo kuhusiana na hayo makitu ya uzazi wa mpango, kwa niaba ya wana pro-life nakuomba uzungumzie yaliyomo ndani ya mpango wa mungu, na siyo mkajadili na kupitisha sheria ya utoaji mimba ambayo ipo chini ya kivuli cha mada yako, naomba mumuogope mwenyezi mungu na huo mchongo unaoletwa na watu weupe chini ya kivuli cha ''safe motherhood''
     
  8. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukiongelea gari kwa wabunge, unamaanisha chombo cha kuwafikisha kwa wananchi majimboni na ni cha muhimu...hiyo ni gharama ya demokrasia tusiyoweza kuikwepa...
     
  9. m

    mob JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    usisahau kugusia kiasi ambacho mnatenga kwa ajili ya akina mama na watoto na kiasi hicho kinatumikaje
    wanawake wanakosa delivery kit wakati fedha zimetengwa
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks kwa taarifa
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu swala la pikipiki bajaji kubeba wajawazito unalionaje? Maternal mortality bado ni issue, hospitali nyingi huduma duni ukizingatia hata hospitali ya mkoa kukosa theatre, mfano Mawenzi Hospital, hapo bado hatujawajali kina mama
     
  12. m

    mangwela Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dokta lets be serious even for a second, VX kweli ndo garama ya democracy kama unavyotaka kuwaaminisha wanajamii!!!!!!! kama kweli eneo lako la kitaaluma ni akina mama na watoto tafaadhali usituletee habari za bajajikwani ni lazima ujue kuwa tunacho ongelea ni kizazi kijacho cha watanzania ambao ujaji wao unategemea usafiri wa bajaji, suluhisho la eneo lako lakitaaluma ni kuangalia rasilimali tulizo nazo na kuzitumia kutatua matatizo ya akina mama na watoto.Plz usije na takwimu za misaada ya wajomba toka ughaibuni.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umeshakunywa maji ya bendera ya kijani huna la maana wewe!
    sana sana utatetea sera za kipuuzi za chama ambacho kimechoka, hakina mawazo ya kuwasaidia watanzania wanyonge!
     
  14. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Jibu jepesi kwa maswali mazito
     
  15. M

    Makunga JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    Jf moderator1,usishangae kwa wepesi wa majibu kwa maswali mazito kwa viongozi,ndo zao izo. Kwao kila kitu ni simple tu na hasa kama kinawahusu wananchi.
     
  16. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I wonder maana kwa hali halisi hilo lilikuwa sio jibu lake kabisa
    V8 kwa bajaj na unasema eti hi halali yako kuwa nalo kwa sababu ya gharama za democracy
     
  17. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr.Kigangwala hebu angalia hoja ya msingi kabla ya kujibu. Hoja ya msingi sio mbunge kukosa usafiri,hapana. Tatizo ni kwamba kwanini nyinyi wabunge mnatumia magari ya kifahari huku zahanati za vijijini magari yao ya kubebea wagonjwa (ambulance) ni vibajaji? Na pia ukaulizwa kama mkeo ni mjamzito na anakwenda kujifungua utakubali kumpakia kwenye kibajaji? Nafikiri sasa utakuwa umeelewa,tunasubiri majibu yako Dr. Hamisi Kigangwala ambae kwa wasiofahamu wewe ndio ulikuwa Mwenyekiti wa kamati teule ya bunge ya kuchunguza sakata la JAIRO.
     
  18. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama kweli wewe ni mtetezi wa mama zetu naomba uwe wa kwanza kuiomba serikali iuze mashangingi yenu yote.................................!kisha iwanunulie magari ya nafuu................................ili pesa ya hayo mashangingi ikasaidie kina mama zetu wajawazito.........................................UNAWEZA...................???
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtampaswua kichwa mhishimiwa! mnampa maswwali magumu wakati uwezo wa kuyajibu hana...analojibu ndio jibu lake zito...ladba hawezi kufikiria zaidi ya hapo....hakuna mtu ndani ya ccm aliye na nia ya dhati ya kuwakomboa watz....kila m2 yukpo ktk kujitengenezea maisha! vivyo hivyo hata kwa HK
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu,umefunga mjadala
     
Loading...