Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitakuwa nimekosea??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Mar 16, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nina kabinti kangu kapo darasa la sita mapepe kweli, naogopa wahuni wasije wakakatundika mimba nataka nikaweke vijiti vya uzazi wa mpango ili wahuni wasikakatishe masomo na kuniletea mimi balaa la kutunza mjukuu. Je hili wazo la kumweka binti yangu vijiti vya uzazi wa mpango nitakuwa nimekosea? Naombeni ushauri jamani.
     
  2. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dunia ina mambo, duh!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama mmeshamcheza unyago, mwekee tu
    Ila mkumbushe na kujikinga na UKIMWI, Herpatitis B na mengine.

    Pole, kumuona binti yako wa darasa la 6 anamegwa, nahisi ntazimia.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Na uhakika shuleni wanafundishwa mpaka jinsi ya kuvaa pedi ila hili la mimba hili linaniumiza kichwa sana
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Duuuh! Huyo mbona bado mdogo sana....
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    weweumejuaje wameshaanza kumwagia vitamin mwilini?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    utamu mchezo? ulitaka ufaidi mwenyewe sio?
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nahofia wapemba wanaweza mdanganya na pipi, chipsi kuku + soda, lift yaani wazazi tuna kazi kweli kweli
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huu umapepe huu naogopa yawezekana wameanza kuingiza kichwa
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli
    nicheke tu mm
    sawa, mimba hatapata
    mengine je ambayo yanaweza kusababisha kifo
    hapo inakuaje? ukimweka vijiti
    mfundishe na ngono salama.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watoto wa siku hizi balaa, wanamegwa na vibabu utasikia mjukuu wangu kumbe babu anatafuna
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kiuhalisia hujui watu wanaogopa mimba kuliko kifo?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Jf ina mambo!
    Sasa hayo madhara ya vijiti vya uzazi wa mpango, si utamtia utasa mwanao ukose kuitwa grandpa? Mweh!
     
  14. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kuumizwa na hayo mawazo. Mpe elimu ya kutosha ya uzazi wa mpango, mfundishe maadili mema na zaidi sana fanya kila uwezalo mwanao awe na hofu ya Mungu. Mwisho muombee tu kwa Mungu, atamuepushia.
     
  15. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mweleze madhara yote ambayo yanatokana na kuanza ngono katika umri mdogo then umwambie pia aache mapepe..
     
  16. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni utamu lakini.... Dunia hii inaenda mwisho wake sasa, mna maana mtoto wa darasa la tatu anawekuwa anamegwa?
     
  17. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mwache tu apate protein
     
  18. m

    mchambakwao Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunda halidondokei mbali na mti.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Yaani wee acha. Maana nimejiweka kwenye hali yako nikaishia kuona kizunguzungu tu.
     
  20. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    vijiti huwekwa kwa ridhaa yake, huwezi kumlazimisha, labda kama wewe mwenyewe ni mtaalamu, lakini daktari mwenye akili atakutimua
     
Loading...