Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitakupenda daima

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Sep 3, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Baby Hujambo

    Nimekaa hapa mbele ya computer yangu usiku huu , nafikiria leo nikuandikie kwa lugha gani , ili uelewe ninachotaka kusema , mwanzo nilitaka kuandika kwa kiingereza lakini nikasema mhh inawezekana baadhi ya maneno matamu nikakosa bora niandika kwa lugha yetu takatifu Kiswahili

    Baby ni jambo la furaha sana kupata nafasi hii nyingine kukaa mbele ya computer kukuandikia kitu Fulani , kuna watu saa hizi wanalia wameumizwa na wapenzi wao kwa njia moja au nyingine , kuna wengine saa hizi wanafikiria kesho itakuwaje kwa sababu wamewauzi wapenzi wao , kuna wengine wameshakata tamaa ya maisha kwa sababu walijitoa sana kwa wapenzi wao mwishowe walikosa vyote walivyokuwa wanafikiria hapo mwanzo

    Pole kwa kuongelea mambo hayo hapo juu lakini ni kukumbusha tu wajibu wako katika kuhakikisha mapenzi yetu kati yangu na wewe yanadumu na kuendelea kukua siku hadi siku , kila siku unaposoma ujumbe wako ujue tu kwamba nimekufikiria kuliko jana kwahiyo nakupenda zaidi natamani uwe karibu yangu ili maneno ninayoandika nikuambie moja kwa moja , ili ujisikie maalumu zaidi .

    Pamoja na hayo mimi hapa nilipo naendelea vizuri sana , namshukuru mungu toka asubuhi mpaka sasa hivi umefika wakati wa kupumzika hakujatokea tatizo lolote zaidi ya moyo wangu kusikitika kwanini sikuwahi kukujua toka mwanzo nilipoanza kuwa na akili timamu nimeanza kukujua tu ukubwani , kwanini haya mapenzi ya sasa hivi sikuyapata huko kwingine kote ndio nakuja kuyapata sasa hivi ukubwani natamani ingekuwa hivyo toka mtoto mpaka sasa na hata ninapoaga dunia .

    Ahsante sana kwa mapenzi ya dhati unayonionyesha na kunipa kwa kweli naamini mimi ndio mwanaume bora kuliko wote duniani na tukiwa na familia basi ntakuwa baba bora kuliko wote duniani nikiwa na wewe , kwa jinsi tunavyoishi sasa hivi nina ndoto na malengo mazuri sana kuhusu wewe sijawahi kuwa na wasi wasi wowote mpaka sasa hivi .

    Baby naomba uendelee kuwa mwaminifu mvumilivu na mwenye malengo katika maisha yetu sote wawili , mie pia naahidi kuwa mwaminifu mvumilivu na malengo katika maisha yetu sote .

    Napenda kukuahidi kukupenda , kukujali na kuwa na wewe wakati wote wa maisha yangu toka uliponijua sintojutia kukupenda wala kuwaza lolote baya kuhusu wewe kama yalikwepo basi yafute anza maisha na mambo mapya katika maisha yetu sote wawili

    Nakupenda sana , naomba niishie hapa niende kukumzika sasa hivi
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mental masturbation coupled with techno-exhibitionism.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Total, pure, downright phantasmic figment of the imagination
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh, should i call prolonged love or just love frustration!!!
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    OOh Shy, you are not really shy!!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kaaaaz kwerkwer. [​IMG]
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Love For Display Only!

    Kwangu imekaa kingonjera zaidi!

    Go into real marriage life and see what it really reflects my dear!

    In the name of `uchumba`, or any nasty games currently ongoing, you have every reason to say all those words on earth!

    Weka yeye ndani uone jinsi hii maneno itakuwa!
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shy where r u???
    Are You KE or ME for me to comment!
     
  9. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #9
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shy ingia uwanjani uone utamu wa ngoma hayo maneno sijui kama utayakumbuka ukishakuwa naye himayani,manake hali ya mahusiano kwa sasa ni kuomba nusura tu mungu akpe mke/mume bora lakini sio wa kujisifia kama haya ya kwako. POLE KAKA/DADA.
    nawakilisha mtazamo tu.
     
  10. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    KakaJimmy, elewa kuwa ndoa ni wewe na mkeo mtataka iwe mtakavyo!!! Mmoja akibadilisha utaratibu wa awali, basi fahamu na mwingine ni automatic. Amini kuna ndoa ambazo zimekuwa na maisha ya mapenzi, uaminifu hadi mwisho, hata kama kuna some misunderstandings but zinakuwa minimal and solved in time. Usikae na donge moyoni hata kama ni ndogo kama mbegu ya haradhani. I have more than 20 years of dedicated marriage with four children!!! (ninaposema more than 20, just imagine numbers 20 <Y<35!!!!)
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    BABY

    Ni mchana umefika hapa mjini dar es salaam , mchana wa leo hakuna jua kabisa kuna mawingu kama vile mvua inataka kunyesha , niko zangu hapa hata bado sijala chochote , nakutafuta kwenye simu hupatikani , nimeingia online pia sikuoni hata nimesikiliza radio kusikia kama utanitumia salamu za mchana pia sijasikia chochote

    Basi nikaamua bora nikuandikie japo maneno machache ukisoma upate furaha mimi pia nipate furaha pindi nitakaposikia umesoma ujumbe wangu , ukipata nafasi naomba unijibu mpenzi kwa sababu nakupenda sana siwezi kujielezea .

    Mpenzi hivi unajua huwa najisikiaje ninapoanza kukuandikia chochote ? unaweza kuhisi ujue ninavyojisikia lakini kwa ufupi ninapoanza kukuandikia chochote tu huwa nahisi niko juu na ninachoandika kinaenda kwa malaika Fulani aliyembinguni ambaye ni wewe .

    Baby kama wanaume wengine wote hawajawahi kukufananisha wewe na kitu Fulani kizuri kama malaika mimi sikufananishi mimi nakuita wewe malaika na nikiandika barua tu najua inaenda kwa malaika

    Malaika wana mapenzi ya dhati malaika ni wazuri malaika wanapendeza , malaika ni zaidi ya mrembo malaika ni zaidi ya maelezo ukimpenda malaika basi mbingu zitajua ,dunia yote itajua na kila mtu atatambua hilo

    Wewe ni malaika jua hilo , nakupenda sana , nakutamani sana , nafikiria sana kuhusu wewe muda mwingi , napenda kuwa na wewe muda mwingi sema majukumu tu yanatufanye tuwe mbali mbali .

    Napenda kukuhakikishia mapenzi ya dhati toka kwangu kuja kwako , na ndio namaliza kuandika hata hamu ya kula sina tena nangoja majibu yako mpenzi , nilikuwa na njaa kidogo hapo nyuma kwa kuandika kuhusu wewe tu njaa imeisha
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hiyo ni love frustration.

    Pole sana
     
  14. P

    Preacher JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ninachoandika kinaenda kwa malaika Fulani aliyembinguni ambaye ni wewe .

    POLE SANA KWA KUMFANYA MWANADAMU MWENZAKO MALAIKA WAKO - ANGALIA hatua zako SHY - Kitabu cha Mithali kinasema"IKO NJIA IONEKANAYO NI NJEMA MACHONI PA MTU..... KUMBE MWISHONI NI NJIA YA UPOTEVU" Mtangulize Mungu kwenye mahusiano yako - usiendeshwe na HISIA - HUU NI USHAURI WA BURE
    NIMEAMUA NIKUPE kama kweli uliyomwandikia mpenzi wako ni kweli au ...ndoto za alinacha
     
  15. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo unaitwa usanii! Bado tu sijaelewa lengo na maudhui yake nini.
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I have a dream..........................
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu Maane,miaka 20 kwenye ndoa mbaaaaado Mkuu,maana kama mke aliolewa at 25 sasa ndo kwaaaaaanza amekuwa mama mbichi wa 45 years young,mume naye hali kadhalika kama alioa at 30 ndo ana turn 50,umri ambao ni mbaya na hatari kweli kweli maana ndo cancer ya middleage crisis inapanda kichwani hasa kwani hapo sasa watoto wamekua na kuondoka nyumbani,malengo mengi ya kiuchumi kama kujenga nyumba unakuwa umeyatimiza,ka investment ka uzeeni kama kuwa na ka guest house unakuwa umejenga,kwa kifupi challenges za maisha zinapungua na boredom ina set in. Maane sijui wewe ni muumini wa dini gani lakini nakushauri wewe na mwenza kama mnasali endeleeni kusali na kuomba,maana sisi wengine tumeona mengi na tumeshika adabu kuhusu neno 'ndoa'. Wahenga walisema 'hujafa hujaumbika'.
     
  18. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa huyu naye! Ananikumbusha tulivyokuwa ma-teenagers tulivokuwa tukiwaandikia wapenzi wetu kwa maneno kama: "Nakupenda sana, usiku silali nakuota wewe". Sasa huyu naye na utu uzima wake (au kijana?) anaandika mahaba ya ki-teenagers!
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu hivi ni mtu mzima au kijana?
    kama ni mtu mzima nadhani ndo wale ambao muda wa kuinjoi uliwapita sijui walikua wanakamua nondozzz?, sasa inabidi walipizie ukubwani hahahaaaaa
    jamaa anaota ndoto za mchana!!.
     
  20. A

    Arthur Enock Member

    #20
    Sep 9, 2009
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mapenzi sio kuongea sana.Mapenzi ni vitendo,kilichotakiwa ni mtu unaye mpend a ndiyo aonyeshe appriciation kwako na siyo wewe mwenyewe ujipe maujiko hooo nitakuwa baba bpora,shat up,How sure are u?!who told you that!?unaweza sema unatoa promise kwa demu wako but according to African culture there is no chance for making promice!you better know that!
     
Loading...