Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nitakupeleka kwa mkopo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkudeson, Mar 23, 2012.

  1. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uswahilini kwetu kulikuwa na malumbano kati ya mume na mkewe. Mara tukasikia; "jinsi kiwango chako kilivyoporomoka, nafikiria kukupeleka kokote walau ukacheze kwa mkopo ili gemu lako la hapa kitandani lirudi kama zamani". wote tukashtuka ni wapi huko!?????
     
Loading...