Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitakulipa Tsh Laki 1, 2, 3.. Million 1, 2, 3 na zaidi CASH.....Kama ukinisaidia biashara hii.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Senior Boss, Oct 17, 2012.

  1. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu,

    Mimi nafanya biashara ya vifaa vya ujenzi na nina kampuni ya usambazaji ya bidhaa mbali mbali. Nilikua natafuta watu wa kunisaidia kutafuta soko za rangi za kupaka kwenye mabati...(PVA roofing paints) zenye ujazo wa litre 20 kwa ndoo.....Mimi hiyo rangi naiuza kwa Tsh. 100,000 bei ambayo iko fair sana ukilinganisha na maduka mengine ya hardware wanauza Tsh. 120,000 mpaka Tsh. 130,000. Hivyo basi nitamlipa mtu commision ya Tsh. 10,000 kwa kila ndoo ya rangi tutakayouza cash...papo kwa hapo...haraka baada ya mauzo kufanyika !! Ninapokea order za ukubwa wowote....Receipts, Usafiri (kama utapenda) na kila kitu kinatolewa kuhakikisha biashara inafanyika vyema !!

    Mahala:

    Tupo Dar Es Salaam na tuna matawi ya kutosha hapa jijini.....Kwa wale wa mikoani pia tunakuuzia na tunaweza tukakusaidia huduma za usafirishaji.

    Contact:

    My Sales Manager
    0717-100655


    Karibuni Sana.
     
  2. Denis denny

    Denis denny JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 4,235
    Likes Received: 4,898
    Trophy Points: 280
    je naweza kuwa agent wa biashara yako
     
  3. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Ruksa kabisa...mi nachotaka kazi ifanyike !!
     
  4. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwikwikwikwikwi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Senior Manager umerudi tena na mambo yetu yaleeeeeeeeeeee.
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Huo ndio ujasiriamali.tutakuchek ngoja tuingie mtaani kusaka wateja
     
  6. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ajira hiyoo, hapo lazima nikamate laki 3 zangu..
     
  7. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nipm,ni mtalaam wa distribution nipo mza, kanda ya ziwa nimeikamata vilivyo,nipe jina la brand yako na masharti yako pia

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  8. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo imetulia mkuu, waache vijana wachakarike sasa, watafute pamba na mengineo...
     
  9. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Brand ni Kiboko Paints....mtakua mnaifahamu na kuisikia fika hiyo brand.....Masharti kila kitu nimeeleza hapo juu !!! Karibu Sana !!
     
  10. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Senior Manager, unauza pia kwa reja reja? Nahitaji ndoo kadhaa tu kwa matumizi ya Nyumba yangu.
    Tupatie location ya showroom/ofisi au yaliko maduka yenu.
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Senior manager kama ninaweza kuwa wakala wa biashara yako nipm niko arusha. Nina eleo la kufanya hiyo biashara.
     
  12. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Nimeku PM detail zote mkuu....Karibu sana !!
     
  13. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks Mkuu, nimeone PM na nime reply.
     
  14. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Mkuu je hii rangi inaweza kudumu juu ya paa kwa muda gani?
    Na inasemekana ukitaka paa la nyumba likamate rangi vizuri usubiri lipate kutu,Je kitaalam unashauri je?
    Nina kibanda changu kidogo nataka kupiga rangi ya sky blue kwenye paa hivyo nahitaji muongozo wako kama inawezekana kwa kunijibu maswali hayo hapo juu.

    Thanx.
     
Loading...