Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitakukumbuka milele mwaka 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Dec 31, 2011.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna vitu vingi sana ambavyo vimetokea mwaka 2011 lakini vipo ambavyo milele utakaa uvisahau maishani
     
  2. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nitakukumbuka mlele pale nilipo nusurika kwenye ajali mbaya ya 5star kule morogoro
     
  3. M

    Mary Glory Senior Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2011 sitaisahau maishani mwangu.mambo yaliyotokea kwangu machungu yasiyovumilika,sijawahi kupata machungu kama ambayo yalinipata 2011.namshukuru Mungu kwa mwaka huu.nilidhani sitamaliza mwaka huu lakini ilipofika leo asubuhi nikajua kweli nimeumaliza huu mwaka.najua hata maadui zangu hawakujua kama nitafika desemba 31,2011 lkn nimefika kwa neema ya Mungu.imebaki kuwa kitendawili kwao.kwaheri 2011 na machungu yako.nafarijika kwamba 2011 haitajirudia tena.bye bye 2011.
     
  4. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naurudi tena!
     
  5. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nahaurudi tena!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pole sana 3squere. Tunamshukuru MUNGU kwa hili.

    Binafsi nimepoteza wapendwa wangu kadhaa.Lakini kama haikutosha 2011 imenijeruhi vibaya pale ambapo iliruhusu mafuriko kuharibu maisha ya rafiki yangu mpenz na familia yake.

    Nenda 2011, nenda mwana kwenda,usirudi tena
     
  7. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kusalitiwa ndo nakumbuka mwaka 2011 V N
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Balaa tupu!Gari langu lilipata ajali mbaya na kuishia hapo hapo japo hakuna aliyekufa!Mbaya zaidi mama yangu mpendwa alinitoka!!!
    Kwa kweli 2011 ishia zako
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mwaka 2011, ulikuwa wa mitihan ming,maisha magum kwa mzaz, ugomvi wa
    kifamilia, vikwazo ving kielimu, ila ckukata tamaa, Amin whch doeznt kill you,it wil make u strong. Nenda mwana kwenda 2011
     
Loading...