Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitajuaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpoleeee, Jan 7, 2012.

  1. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jana nilkua na gelfrndz wangu wawili na tukiwa club tukakutana na kaka wawili nao ni rafiki zetu. Bada ya kupata shots kwenda mbele mm na wenzng tumeshtukia tupo kitandan lkn wote hatukumbki yalyotokea. Nitajuaje kua niliinguliwa mana nimejicheki naona kuko fresh hamna dalili.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umetazama kote?
    OTIS
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umeamka uchi au na nguo zako? na je hakuna mbegu za kiume zilizobakia?
     
  4. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    of cauze
     
  5. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    haukuna mbegu wala ute wwte
     
  6. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama umeamka uchi basi wamekubandua na kondo m.
     
  7. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    nawafaham cku nyingi
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kuwafaham na kujua uanaume wao ni vitu viwili tofauti
     
  9. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    nilikua nina chupi na top 2
     
  10. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    una maana gan?
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Akili kumkichwa
    Mwanaume sio mwonekano wa nje kuwa amevaa suruali na ana ndevu na ana misuli ya kiume ni zaidi ya hapo
     
  12. T

    Tall JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Pole sana rafiki zako hao wa kiume si wema.
    2.Waliwawekea madawa ya kulevya mkalewa hamjitambui.
    3.Labda baadae wakawapeleka home au gesti.....inawzekana wamekula mande.
    4. Au waliwachungulia tuuuuuuuu wakawageuza geuza just for fun kuwajua mmeumbwa vipi just for fun halafu wakaondoka.
    MASWALI:
    1.JE MLISHAWAHI KUTEMBEA NAO???
    2.MBONA NYIE MLIKUWA WATATU WAO WAWILI MMOJA HAKUWA NA MTU???
    3.MLIAMKIA WAPI GUEST AU HOME??
    4.MLISHAWAULIZA KUWA MBONA HAMUELEWIELEWI???
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie ni mtaalamu wa uchunguzi.
    Nitakuchunguza bure
    OTIS
     
  14. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    nieleweshe inahuu vip?
     
  15. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    suruali/gauni walikuvua?
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nikikuelewesha hii post itahamishiwa jukwaa la wakubwa
    mwanaume ni yule aliyekamilika kila idara na kila sehem
    Kulala na mwanaume kitandani halafu asubuhi ukaamka uko kama ulivyolala jana yake huwezi kuamka na kujisifia nilikuwa na mwanaume . may be wana matatizo hao wanaume zenu
     
  17. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    tulipomka nyumban kwa huyo kaka mmoja tumekuta kalala sebuleni kwake na suruali na viatu bado miguuni ila kifua wazi.
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawezi kukubali huyu kuwa jamaa walimvuruga jana. Kwani mlishawahiona mtu katoka gerezani akatangaza kuwa KULE ALIKUWA CHAKULA???? Pole sana dada kwa yaliyokukuta.
     
  19. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ahahaha.....kati ya wale watatu wewe ndio yupi sasa, yule aliyekua mrefu, mweupe na ulivaa kitop cheusi?? Hahaha.....nijibu nikwambie yaliyojiri ila inshort kama ndio nyie mkome kuja mjini kwa pupa siku nyingine tutawafanya kitu mbaya.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    duh..?
     
Loading...